Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzalendo umeniishia: Sasa naipenda CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baija Bolobi, Jun 5, 2011.

  1. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Wana Jamvi

    Kwa muda mrefu nimekuwa katika mgogoro wa kimtizamo kuhusu mvutano kati ya CCM na CHADEMA. Kwetu kizazi kilicholelewa na CCM, imekuwa inatuwia vigumu kusema hadharani kuwa chama chetu kinaboronga. Tatizo kubwa kwetu lilikuwa ni ikiwa tukikubali kuwa CCM inaboronga, twende wapi maana vyama vingine vilikuwa havionyeshi unafuu wote.

    Sasa uzalendo umetuishia, na tunaona wazi yafuatayo:
    -CCM haiwezi tena kufufuka na kurejesha heshima yake
    -CHADEMA kinaelekea kimejipanga vema katika jamii na sasa ni kimbilio hata la wana CCM
    -Kazi ya CCM sasa inafanywa na Polisi na Mahakama
    -Hata baadhi ya watendaji wa CCM wanapayuka payuka kama walivyokuwa wanapayuka wapinzani.

    Naandaa utaratibu wa kutoka kwenye closet na kujiunga na CHADEMA.

    Naomba mniunge mkono.
     
  2. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwenye hilo huhitaji kuomba kuungwa mkono kwani wimbi la mabadiliko lina ongezeka kasi na ukubwa kila siku. Du hata wewe limekukumba? Kazi iliyobaki ni kupata tume huru ya uchaguzi ili uhesabiwe na wenzio na upate haki unayostahili Kama mwananchi mzalendo
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kaka umechelewa saana kuelewa ukweli, Karibu sana kwenye tumaini jipya
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hongera, CHADEMA ni chama kwa watanzania kama wewe na walioko CCM
     
  5. w

    watundawangu JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huko wewe peke yako unayeishiwa uzalendo na CCM, kwa sasa ni ukweli usiopingika kuwa CHADEMA ndiyo inayogusa nyoyo za Watanzania wengi popote walipo.

    Mfano juzi nilikuwa mjini Napoli, Italia ambao ni mji pekee nchini humo wenye tawi la CCM lakini wanachama wengi wa CCM hawataki tena kusikia ya CCM. Wamesema wazi kuwa wamechoshwa na CCM.

    Ni jopu la uongozi wa tawi hili tu ndiyo labda wamebaki na mapenzi kwa chama tawala ambao hupatwa na kigugumizi wanapokutana na hoja za CHADEMA.

    Kifupi CHADEMA ndiyo inayowavuta Watanzania wengi hapa ughaibuni na ndiyo inayoongelewa zaidi kwa hisia za kizalendo na mwamko wa kujiunga nayo. Watu wengi wamehamasika na CHADEMA.

    Nasikitika kusema kuwa CCM haina watetezi.
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Karibu sana chadema,chadema inahitaji uungaji wako mkono kwa mawazo,hali na mali,....kulikomboa taifa ni gharama sana!

    Kusema kwamba mimi ni mwanachadema kwa sababu leo nimechukua kadi ya chadema hua sikubaliani nako,maana kesho unaweza kumuona JK ukampelekea kadi ya chadema ili akupe kadi ya ccm,....

    Chadema isiamini katika wingi wa watu wanao chukua kadi zao, wengi sasa wamegundua ili uthaminike katika ccm lazima upitie upinzani kwanza, then urudi na kadiya upinzani ccm,....

    I support chadema, ila sina kadi ya chadema na sidhani kama kuchukua kadi ya chadema ndo kutanifanya niipende chadema zaidi ya sasa
     
  7. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  8. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Karibu sn ktk chama cha Chadema kwa upinzani wa kweli,Ila uwe na moyo mgumu Kama wa chuma sbb polisi FFU huwa wanapenda sn kutufanyia majaribio ya silaha zao
     
  9. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu mkuu
     
  10. E. J. Magarinza

    E. J. Magarinza Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Karibu, ila CHADEMA siyo ya watu walioishiwa uzalendo kwa nchi yao. So be careful.
     
  11. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umefanya uamuzi sahihi ndugu,na ni kweli chama cha magamba kwa sasa kiko kwenye hali mbaya hadi wana magamba wamelikubali juzi kati nilikuwa naongea na mmoja wa makada maarufu wa magamba mwenyewe alikubali na wengi tu wataondoka
     
  12. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baija Bolobi

    Hiyo wenzetu wanaita "INSPIRATION" natumaini wengi hata CCM watakuelewa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Karibu sante!!
     
  14. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana,na asante kwa kufanya uamuzi uliosahihi kabisa
     
  15. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Speaker

    Kusema ule ukweli Chadema inao wananchama wengi ambao kadi zao siyo hizi za makaratasi bali ni mihuri yaaa CHADEMA katika mioyo yao.

    Binafsi sina kadi na wala sina mpango wa kuwa nayo lakini moyo wangu umejaa Chaddema na hivyo ndivyo walivyo watu wengi wanaoiunga makono chadema.

    Viongozi wa chadema fanyeni kazi ya kupiga mihuri ya Chadema kwenye mioyo ya watu na sikugawa kadi za karatasi majukwaani. Mtindo huo ni wa wanamagamba maana kadi kwao ni ulaji siku za uchaguzi.

    Chadema furahieni mnapoona watu wakiwanyuma yenu kwenye maandamano hakika hawa ndiyo wanachama wenu maana mmewashawishi pasipo kuwapa chochote lakini wamekubali kwa sasbabu mmegusa mioyo yao.

    Mingu ibariki Chadema
    Mungu wabariki vionzi wa chadema
    Mungu wabariki watu waliokubali kuunga mkona harakati za chadema kuikomboa hii nchi yetu.

    Amen.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hapa nakushauri urekebishe statement yako mkuu, siyo kwamba uzalendo umekuishia bali UMEUPATA UZALENDO ndo maana umeamua kuwa mwanacdm!
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Wakubwa, salamuni

    Ninaomba kutoa tangazo kuwa, siku usajili wa magari ukifikia herufi za chini CDM, mnishitue, nahitaji gari/pikipiki yangu iwe na namba kati ya hizi hapa chini, au namba yoyote lakini herufi zimalizike na CDM

    DSC_0000535.jpg

    DSC_0000536.jpg

    DSC_0000537.jpg

    Nawasilisha. sina mpango wa kusajili usafir wangu kwa miherufi ya ajabu kama CCM na ADC
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Kwa yeyote atakayebaini namba hizo kuaanza kusajiliwa, in pm anikumbushe ili nisajili chombo changu kwa namba hizo
     
  19. YAGHAMBA

    YAGHAMBA JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    T 2015 CDM, hiyo ya kwangu asiguse mtu
     
  20. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    No! Atakayewahi 2 anachukua.
     
Loading...