Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzalendo Umemshinda Dr. Hamisi Kigwangallah!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JACADUOGO2., Feb 24, 2012.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naamini mnakumbuka kuwa uchaguzi 2010 jimbo la Nzega H. Kigwangala alishindwa kwenye kura ya maoni lkn alipitishwa tu kwa mizengwe. Baada ya kushinda uchaguzi mkuu akaanza kazi kwa mbwembwe tukahisi kuwa tumewapata angalau wabunge vijana wawili (January na Hamisi) kutoka chama hicho dhalima ambao wangekuwa watetezi wa wanyonge na vijana kumbe hamna kitu!
    Juzi tumemuona Kigwangala akiwatetea madaktari kipindi cha mgomo na hata alidiriki kujaribu kupinga ongezeko la posho ya wabunge kumbe danganya toto.
    Eti leo bila aibu Hamisi anawashauri CHADEMA wasimsimamishe mgombea Arumeru Mashariki eti ni uharibifu wa fedha! Kama kweli ana uchungu na fedha za watanzania mbona hajawashauri mafisadi wakubwa wa CCM wa EPA, Richmond, Kagoda, IPTL nk?
    Leo nimeamini kuwa huyu Kigwangallah ni mnafiki namba moja na hafai na ndani ya CCM hamna kiongozi hata mmoja anayeweza kusimamia maslahi ya Taifa hili, ila 2015 siyo mbali!
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mvinyo ni ule ule ......
     
  3. G

    Ginner JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Kumbe ameshauri....sioni kama kuna dhambi kumshauri mtu..
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,905
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    ukishakuwa ccm akili zako unamkabidhi mukama..si january wala huyo ngwalatwala wote akili yao kama lusinde,..unafanya mchezo na vikao vya ccm,.sitta aliitwa na akafyata na ukongwe wake wote...
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kawaambia kweli, maana kaona Uzini kamujibu wa Raza mmetumia millioni 60 kwa kujipatia kura 281 yaani kila kura moja mliyopata imewagharimu TZS 213,523 na mmeangushwa vibaya sana, mmpepata aslimia 5 tuu, (yes 5%) ya kura walizopata CCM, wamewagaragaza kwa asilimia 95.

    Sasa huko Arumeru yuko mzee mamvi, aiseee, poleni na mapema. Ni kama kuchukuwa fedha za umma mkazi flash maliwatoni.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Na hao watakaosikiliza ushauri wa asiyejitambua wana mtindio
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Pia unakua na akili kama za tambwe hizza.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Bi chau una visa wewe
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    inawezekana ana hoja. Kwani jimbo si lilikuwa la ccm? Asingekufa Sumari pangekuwa na uchaguzi?
     
  10. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Inawezekana pia zikawa kama za job Ndugai
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nafuu hata huyo,labda akili kama za Makamba senior
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,423
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Ukiwa CCM akili zote zinahama matokeo yake unakuwa taahira,
    Mwee!!! Pole kigwangala.
     
  13. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alafu zikafanana na akili za Komba
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe unajuwa kuwa Arumeru hamna chenu. Mshaanza kujitetea mapema.

    Lowassa anatisha, halafu hawa CCM nuksi kweli, wameenda kumteua mkwewe? hawa wamefanya kusudi magwanda muumie roho.
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ccm lazima wamtose HK 2015
     
  16. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajui analosimamia huyo hebu tafuta mwingine ,sisi tumekwishwa mzoea huyo, si mara ya kwanza kuongea hovyo hovyo
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kweli anatisha hata gamba mmegwaya kumvua mmewavua magamba vizee vile
     
  18. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hivi Faiza Foxy amebadili ID siku hizi?

    Tiba
     
  19. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sera za kijinga za Ccm za uwekezaji,ziwezekeza jimbo la Nzega kwa mgeni,TUTARAJIE NINI?
     
  20. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ccm na unafiki ni kaka na dada
     
Loading...