Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzalendo kazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Comi, May 1, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Badala ya jeshi la polisi kuchunguza sababu na wahusika wa mauaji ya kinyama kwa wananchi kama mwenyekiti wa chadema usa river,wabunge kule mwanza yanayoendelea kutokea wao wanafanya uchunguzi wa vurugu za kuvamia mashamba ya mabwanyanya, je mtanzania kwao si muhimu?
     
Loading...