Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uza LUKU, vocha za modem, airtime na startimes kwa Laptop au Desktop. Kuungwa ni Shs. 45,000 tu.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Rapture Man, May 24, 2012.

  1. R

    Rapture Man JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I am no longer distributing this product. It's not profitable to large number of retailers.
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh! Khali sana!
     
  3. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamani mbona mnatutamanisha hivyo?
    Ila sasa u ki compare na simu ya NOKIA naona inanafuu kuliko hii ya kutaka mtandao na Desk top au Lap top
    So kweli ni rahisi kuunganishwa kwa Tshs.45,000/ na Kununua simu kwa 145,000/ ni nafuu lakini sasa itahitaji uwe na kifurushi cha internet
    Anyway tunashukuru asante
     
  4. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huduma zenu bado sijazielewa...:thinking:
     
  5. R

    Rapture Man JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu, hujaelewa wapi tukufafanulie.
     
  6. T

    Tewe JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Kama huelewi maelezo ya kiswahili uchozaliwa nacho mathematics itaeleweka?
     
  7. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    huduma zenu sound kama matapeli :hat:
     
  8. R

    Rapture Man JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu mathematics, taarifa yetu ni halisi na tayari kuna mawakala wengi dar es salaam. Pia mikoani wapo ingawa ni wachache. Pia contacts zetu ziko wazi katika thread hii na ile iliyotangulia. Ukipenda twaweza kuonana mkuu.
     
  9. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    okay, will check you for more infos.. :poa
     
  10. R

    Rapture Man JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Poa mkuu
     
  11. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    sawa ni kitu kizuri tunaomba utueleweshe jinsi faida inavopatikana....mi nimependa hiyo ya simu coz ni cheap...pia tueleze hiyo ya simu inavyofanya kazi...tafadhali ni muhimu nahitaji kujua ili niwe mteja wako fasta.
     
  12. R

    Rapture Man JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu, faida unaipata baada ya kila muamala (transaction). Mfano, ukiuza vocha ya voda ya Shs. 10,000; Salio lako linapungua kwa Shs. 9,500. Salio litakalobaki ni Shs. 500 ambayo ni faida yako. Ili faida iwe CASH ni rahisi. Unauza salio hilo kwa mteja anayehitaji vocha ya 500.

    Simu ina program au application inayoitwa BUTTON PAY. Imewekwa toka simu ikiwa kiwandani. Hii application inawasiliana na mitandao tuliyojiunga nayo kwa njia ya internet. (Tunatoa internet bundle ya 25MB bure kila mwezi mara moja-kwa wanaotumia simu). Ni rahisi kutumia simu na rahisi pia kutumia laptop/computer.

    Umenisoma mkuu?
     
Loading...