Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwoya hataki kurudi kwa mumewe?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by bwegebwege, Dec 10, 2010.

  1. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Huyu bibi esi nimesikia alikuja huku "KUREKODI MUVI" TUU? Imekuwaje? Utamu wa nyumbani umemzidia?
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    she is honest to herself...malaya hafugiki (sorry)
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Post kama hii inatija kweli kwa taifa! great sinker
     
  4. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sasa bwegebwege kweli wewe inakuhusu nini akigoma kurudi kwa mumewe? Au unamtaka ndugu? thread zengine zinashusha hadhi ya JF inakuwa kama Zeutamu
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Yuko kwa Buzi moja kiongozi wa juu wa CCM anakula bata ,hawezi rudi kwa mumewe keshazoea kunyonga kuchinja kumemshinda
     
  6. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    teh teh teh nasikia ni kiburudisho kizuri sana...hii ni kwa mujibu wa swahiba wangu (ambaye pia ni memba humu jamvini)!! Jamaa anasema mengi mabaya yanayosemwa juu yake 80% si ya kweli, ukimtaka jiandae kuazimwa gari ili binti awe anazunguka nayo mjini!!
     
  7. A

    Akiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kama hataki kurudi kwa mumewe basi nenda wewe. post zingine
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145



    ha ha ha ha ha
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama hataki kurudi sisi yatuhusu nini?
     
  10. m

    mams JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huu umbea ukipelekwa GP unakatiwa chako. Wahi kwa ajili ya ijumaa
     
  11. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hayatuhusu/afu sio supa staa kiasi hicho,maigizo ya bongo wana msaada gani kwa jamii zaidi ya kuuza sura/nilikua napita 2
     
  12. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Na huko ndiko umbeya huu (udaku, ushakunaku, etc) ulikotokea na komenti zilikolea!!!
     
  13. L

    Leornado JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pengine kazoea bongo so kiwinter cha Cyprus kimemshinda ndo kabaki bongo kwa gia ya kuigiza filamu..
    Angekuwa mkeo wewe mtoa mada ungefanyaje??
     
  14. K

    KIBE JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukweli kwa maadili ya kiafrika mwanamke lazima atulizane na ndoa yake na mume wake sasa yeye kila kuukicha bongo ,ndo mana watu wanajiuliza au ndoa imemshinda ua huku kuna mapapa yanakula ndogo . Mwanamke anatakiwa atulie kwa mumewe kulikoni yeye kila kuchaoooo bongo ..............!!!!!!alaaaahhhh
     
  15. D

    Dick JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arudi huko haraka viporo vyake vya Bongo atachemsha saa ngapi?
     
  16. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    maisha ya watu hayatuhusu! tumwache irene na ndoa yake jamani kha!! kuolewa, kuishi hapa au pale si kazi ya yeyeote zaidi yake na mumewe
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,548
    Likes Received: 1,606
    Trophy Points: 280
    sema wazi kilichomzidia utamu uwe wazi
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,548
    Likes Received: 1,606
    Trophy Points: 280
    listen jamani
    Kwa wana anga mtanielewa zaidi..ndege ina cheki kama 3 ama 4 inategemea na aina
    kuna CHK A
    CHK B
    CHK C
    CHK D
    nakila cheki ina umuhimu wake jamani zingine mpka utoke nje ya nchi..sasa mwnzenu alikuwa uko ugaibuni yawezekana imefika sehemu ya cheki anaitaji kuja tanzani kama tunavyopeleka ndege zetu marekani na kwingineko..so tusimhukumu sana ,....kuna moja ya chk d hiyo ni long chk inaitaji kuchekiwa sehemu nyingi yawezekana ndio muda wake anapga chk D mama fanya cheki vizuri wasikulazimishe uwahi waweza kuvuja oil gari ikashindwa kuondoka salama
     
  19. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hamna picha inayoonekana
     
  20. Sware

    Sware Member

    #20
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ha ha ha ha,sina mbavu mie!
     
Loading...