Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwongo umeniponza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, May 1, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Nina girlfriend wangu ambaye amekuwa ni mchumba wangu ila huenda kuanzia sasa uchumba umeisha baada ya kugundua kuwa nimemdanganya.
    Nilipokuwa chuo nilizaa na wanawake wawili tofauti si unajua tena mambo ya ushamba.
    Baada ya kupata kazi nikapata mchumba ambaye ndiye huyu sasa. Tuna mwaka mmoja na nusu na kwa kipindi hicho chote sikuwahi kumweleza kuwa nina watoto wawili. Yeye alikuwa anajua kuwa ninao wawili. Moto wake si mdogo, kavunja vyombo vyote kabatini, kavunja dressing table, kavunja coffee table yaani ni kasheshe, binti kapandisha majini ya kichaga. Najaribu kumtuliza hatulii, naombeni mnisaidieni kwani nampenda sana na ninamuhitaji maishani na sikupanga kumuumiza moyo
     
  2. m

    mkuki moyoni Senior Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    malipo ya uongo wewe
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    noma tupu
     
  4. PongLenis

    PongLenis JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah.. pole saana!... kuwa muwazi zaidi kwa atakaye fuataia.... pia jaribu mbembeleza atatulia
     
  5. x

    xman Senior Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana mzee, hapo pazito, ushauri ni kwamba mtafute mtu ambaye ni trustworthy na ambaye gf wako anamweshimu na kumuamini, ajitaidi kumtuliza hasira. N.B tumia njia hii baada ya kuona kuwa njia zote ulizotumia zimeshindwa kufanikiwa kabisa, kwanini? sababu kuu ni kuwa mambo ya mapenzi mara nyingi wahusika ndio uweza kuyamaliza matatizo wenyewe ndani kwa ndani.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ishu yako imenikumbusha mbali.
    Hao watoto amewakuta asipanic sana. Wangekuwa wamezaliwa wakati mshaanza mahusiano ingekuwa mbaya zaidi.
    Mwambie ulimficha ukihofu kuwa atakuacha na wewe unampenda, ukweli umejulikana hujui ufanyaje kwahyo mwamuzi ni yeye ila unajutia kwa ulichofanya.
    Uwe mpole wakati unaongea.
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,523
    Trophy Points: 280
    Hebu fafanua hapo kwenye rangi Mkuu
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Bonge la mbinu, asante sana.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    bwana weee yeye alijua kuwa nina mtoto mmoja kumbe ninao wawili
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    asante kaka ingekuwepo batani ya thanks ningekugongea
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    May 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    daahhh
    Je ulimwambia au yeye aligundua kwa njia zake mwenyewe??
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Kagundua mwenyewe
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli kweli. Watoto wawili ni wengi kweli ukizingatia familia za kisasa wanahitaji watoto wawili hao hao basi. Sasa umemchanganya maana tayari una wawili. Maanake yeye akiongeza wawili maisha yatakuwa magumu! Ila nachomshangaa mdada kwa nini anavunja vitu ndani? Mimi nami ningevunja uchumba ila vitu vyako wala nisingeharibu. Nadhani anachosikitika ni aibu kwa kuwa labda ushatoa mahali atapata wakati mgumu kueleza ndugu na jamaa what happened. Watoto si wabaya kwa kuwa uliwazaa kabla ya kumfahamu yeye na ni obvious watu wanakuwa na wapenzi kabla ya kuoa ila wengi wana bahati hawawapi wasichana ujauzito. Issue ni kuwa umeharibu mipango yake ya maisha kwani nadhani atakuwa alishajipangia kuzaa watoto wawili na labda mshawahi kuzungumzia mnahitaji watoto wangapi kumbe wewe tayari unao wawili.

    Mimi nina mfano wa jamaa alioa akiwa ameshazaa mtoto wa kiume. yeye hakuficha ila wife aisee hana amani kabisa kwa kuwa yeye ana girls tu hivyo anawasiwasi jamaa aki dead mali atamwandikia mtoto wake wa nje ya ndoa. Kaazi kweli kweli.
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,523
    Trophy Points: 280
    Sasa nimekuelewa. Akishatulia halafu mkae chini umuombe samahani kwa kumdanganya kisha umfahamishe kwamba unampenda sana na bado unapendelea kuendelea kuwa naye ili mkijaaliwa muweze kufunga pingu za maisha.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    May 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Honesty is the best policy.
     
  16. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haaa haaa! Hee!
    Ninacheka ati kama ni mazuri nacheka hatua alochukua ya kuanza kuvunja samani za ndani aah! Anatumia mfumo wa kizamani sana ule wa 'Machines vandalizing' enzi zile za workers movt. Luddism kama sijakosea.
    Si angelikuadhibu muhusika hapo hapo ili amalize hasira zake.
    Pole sana ndugu yangu tupo wengi wenye 'misala' ya aina yako na wengine ishakwisha na tunaugulia, japo yupo jamaa yangu hapo (namhifadhi) yeye anao kama wako huo na mbaya zaidi ye alipiga hatrick nje ya uwanja na kibaya zaidi ameongeza kitu kingine wakati yupo uwanjani (offside).
    Najua naye ipo siku atakuja kuomba ushauri juu ya hiyo mimba ya nje baada ya kuoa afanyaje.
    Pole ndugu yangu, japo kama walivyoshauri jamaa hapa ni kumtafuta mtu wanaeheshmiana na mkeo ili aweze kumtuliza.
    Usijali ndugu yangu ndio matokeo ya kupanda mbegu ya Magugu.
    Jipe moyo yatakwisha na kwa niaba ya wanaJf tuko pamoja nawe ktk kipindi hiki cha sekeseke.
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wazimu huo wa kula ugali kwa ndimu,kwani hao watoto ni wadogo kuliko umri wa uhusiano wenu au.
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    May 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    kwa siku chache zijazo kasheshe utaona tu..
    lakini kama kweli anakupenda na kuanza ku build
    ile trust tena hataenda popote..
    ila cha moto utakiona sababu kagungua mwenyewe..

    ila kwanini we hukumwambia ukweli
    na ulikuwa unaelewa kabisa hili ni bomu lililo expire??
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ulipofikia kanivunjia vitu nikahisi tu wa kili mi 1 alivunja kila kitu mpaka tv,deck hadi vitanda na alitaka kuchoma nyumba tena ya kupanga majirani wakamwahi, wanapenda jumla na hawapendi uongo,pole sana kuwa mpole atakusamehe.
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kuvunja vitu ni kuppenda, wivu au hasira? Sioni uhusinao kati ya uharibifu wa mali na kupenda. watu wa hivyo ni wabaya sana kwani jua wazi maisha ya ndoa ugomvi wa hapa na pale ni part na parcel. Sasa atakuwa anakutia hasara kila siku. mkigombana anavunja vioo vya gari. Kesho anavunja TV. Mtaendelea kweli. I hate that. My colleague had a similar problem. Mkewe wivu mbaya. Yaani kila siku wanaanza kununua vitu upya ndani. Mara utasikia wife kachoma moto nguo. Mara wife kavunja vioo vya gari. Taabu kweli kweli.

     
Loading...