Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwongo tunaousema kwenye Mabaa.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Nov 17, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kona hii tuweke uwongo tunaousema au tuliousikia ukisemwa Baa.

    Mi nilisikia njemba meza ya pili akimwambia binti eti yeye ana hela nyingi mpaka meneja wa benki huwa anamletea nyumbani,nikawaza mbona hata kina Bakhresa huwa tunagongana kwenye Mabenki ? sawa hawakai foleni kama sisi lakini wanakuja na kuhudumiwa pale.
     
  2. O

    Obinna Senior Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa unadhani akimwambia ukweli kuwa anakaa kwa bibi nyau atamkubali?
     
  3. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahah kuna sound nyingine watu wanarusha unashindwa hata kuelewa huyo anayeambiwa huwa analichukuliaje...na kesho bint anaenda kuwahadithia wenzake dah shida kweli kweli
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuna uwongo unaoweza kufanana na ukweli huoni hapa jamaa kazidisha ?
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! atawaambia mashosti zake kampata Bill Gates wa Bongo lol!
     
  6. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na akipinduka tu wanachukua number kumtafuta Bill Gate ila kuna sound ukizipanga unafaid sana nina mshkaj wangu anawapiga changa la macho sana...na hivi kajaaliwa dust bin(kitambi)wanamuona Bonge ya lofa
     
  7. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unafikir ni kwa nini mtu asipojishebedua hapew kilaini?mpaka gharama ziwe juu ndo unapewa
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    usione hapa mjini nmepanga, ukienda kijijini kwetu nmejenga gorofa,nina magari...lakini wiki hii sina raha kabisa sababu nimekuta boss wangu kanikata elfu10 kwenye mshahara wangu.mia
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! sasa wewe mwenye magari/maghorofa buku 10 zinakuhuzunisha ? lol!
     
  10. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahah hapo ulimmaliza maana atawaza gorofa la kijijini badala ya kuwaza kwa nini unakosa raha kwa sababu ya elfu 10 wakat we fogo
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    mi mabaa medi wanajua kila gari lenye pleti namba ya njano ni gari langu
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna mwingine alionekana akiandika majina ya mabinti pale Mlimani City eti yeye ni bosi Loan Board na haitapita wiki hela zitaingia kwenye akaunti zao wasihofu tena lol!
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Siyo uongo wala nini..kila mwanamke baa anaonekana mzuri kuliko waifu nyumbani.
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh! mkuu uanze kusema za DFP bana lol!

    Kuna jamaa tulikuwa tunacheza nae pool akawa anatongoza demu la ovyo tu mpaka kuchukua namba yake ya simu,baadae akapitiwa na mkewe warudi nyumbani wote tukabaki midomo wazi yaani bonge la mwanamke uzuri/shepu tukashangaa mtu ana kifaa hiki home anahangaika na wauza sukari yaani wanaume we acha tu.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Uporoto mambo?
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Safi Hus hujambo ?
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sijambo...
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nashukuru, hebu nawe tuambie uongo uliowahi kuusikia kwa mwanaume.
     
  19. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi nina hela hadi nataman kujiteka.
     
  20. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    ukweli ni kuwa binti yeyote unayemtaka kimapenzi bila kumdanganya we andika kibuti tu, na ndo maana mi nawapata kirahisi kwa kuwadanganya, ila lazima uwe kwenye situation ya uhalisia wa uongo
     
Loading...