Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!! Jamani TANESCO nimechokaaaa!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Michael Amon, Apr 4, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Waswahili walisema kila chenye mwanzo hakikosi kuwa na mwisho na sasa uvumilivu wangu kwa hawa watu wanaojiita TANESCO umefika mwisho sio siri TANESCO nasema mmenichoshana mambo yenu ya ajabu ajabu. Hivi majuzi militate taarifa kuwa mmeanzisha kamgao kenu ka umeme ka kimya kimya na tukawavumilia lakini safari hii siwezi kuwavumilia kwa Jezebel mlioufanya.

    Wana JF sio Kama nawaonea hawa jamaa ila kiukweqli wamenikera sana na huu uzembe wao uliopelekea kuleta hasara kubwa kwa wananchi. Tukio lenyewe lilikuwa Kama ifuatavyo:

    Jana majira ya saa tatu usiku ilitokea hitilafu ya umeme mtaani kwetu ambayo ilisababishwa na kuunganika kwa nyaya mbili za kusambaza umeme. Naambiwa tatizo hili lilianza mda mrefu likiwa kama fluctuation tu ya kuongezeka na kwa umeme kwa mara kwa mara na umeme kucheza cheza. Hawa jamaa walipotaarifiwa kuhusu hili tatizo hawakulitilia maanani na kuamua kulipotezea kana kwamba halikuwa na umhimu wowote.

    Uzembe wao huo. Ulisababisha maafa makubwa sana hadi kutufika hayo yaliyotufika. Hitilafu Ya kuongezeka kwa umeme zaidi ya volts 300, ulipelekea watu wote wa mtaani kwetu ambayo wapo katika line hayo ya umeme kuunguliwa na kila kifaa cha umeme ambacho kilikuwa on kwa wakati huo kuanzia bulb, TV radio, deki, subwoofer hadi mafriji. Kwa survey ambayo niliifanya jana hadi majira ya saa nne usiku haina kifaa chochote cha umeme ambacho kilikuwa on kwa wakati huo kilichosalimika na mpaka sasa ninvyoandika hii thread umeme bado haujarudi yaani hapa nimeandika hii thread kwa kutumia iPad ambayo ilikuwa na chaji kidogo.

    Hivi Jamani hii in haki kweli TANESCO kutufanyia hivi na kutusababishia hasara ambayo inatokana na uzembe wao? Nasema Mimi nimechoka, narudia tena nimechoka. nawafuata hawa TANESCO ofisini kwao. Leo watanitambua. Naenda kutandika viboko wote kuanzia meneja mpaka mlinzi ili waache uzembe wao. Kwa wale ambao wamechoshwa na huu upuuzi wa TANESCO tafadhali niungeni mkono ili tuukomeshe huu upuuzi wao.


    E-mail: meezy@youngmaster.co.tz
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    pole, tanzania bila umeme inawezekana.....
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimesoma paragraph mbili tu zajuu lakn nimebaini ni kiasi gani wakerwa na kitendo husika, pole sana mkuu...
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa.
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Haiwezekani ila sisi ndio tunaotaka kufanya iwezekane.
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Yaani we acha tu. Hasa ukizingatia asilimia kubwa ya watanzania uchumi wao ni wa lipato cha chini. Sasa embu piga mahesabu mtu kajipinda kikweli kweli kanunua TV, friji na deki yake halafu vinakuja kuungua sababu ya uzembe wa watu flani. Inauma sana mkuu.
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Na wewe unasupport?
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    sasa tufanyaje? Hatuna uwezo wa kuzalisha umeme....

    Mie mtaani nguzo zilikuwa zinagusana na kunatoa cheche toka mwanzo wa mwezi march nikawapigia simu tanesco, nimeishia kupewa namba eflu tano mia ngapi sijui na mpaka dakika hii hawajaja....

    Usiniulize tumesolve vipi tatizo..... Maana umeme ulikuwa unakatika viuno kama hauna akili nzuri.....
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Duh! Hii ni hatari mkuu maana hitilafu kama hiyo inaweza kusababisha vitu vyote vikaungua. Inabidi tuingilie kati hili swala mkuu maana wahenga samaki mkunje angali mbichi maana akikauka.......
     
  10. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Vp umeshawafata ofisini?
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mimi tena nichelewe mkuu? Nimeshawaibuki mda mrefu.
     
  12. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kijana,siku nyingine rekebisha "uandikaji wako" wa kichwa cha habari... Unaandika utadhani umenaswa na huo umeme...!
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kwani kwenye heading nimeandika nimenaswa na umeme? Anyway thnx kwa ushauri.
     
  14. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Una lengo zuri la kunishukuru,lakini ushauri wangu,haujauelewa YM..

    Mbona ungeandika hiyo uwii... Ingeeleweka tu unachomaanisha?

    Neno moja, we unalirefusha..kwa maana ama faida ipi!

    Unaandika neno utadhani mtu aliyezoea "umbea" mkuu..
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Wakati ule mzuka ulikuwa umenipanda mkuu ndio maana nikairefusha hivyo.
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Kwani mtaani kwenu hakuna VISHOKA?!
    MP.
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Vishoka halafu uje ulipishwe fine. SHida yote hiyo ya nini?
     
  18. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu weka Voltage regulator au stabilizer, funga circuit breaker (0.03mAMPs) electrical appliances zako zitasalimika.
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Stabilizer ninayo lakini hiyo fluctuation ilikuwa ni ya haraka sana kiasi cha stabilizer kuchelewa kufanya kazi yake.
     
  20. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Poa na pole..

    Ila weka stabilizer zile za sh 70,000/- ndiyo za ukweli nadhani... Amps ngapi omba ushauri..

    Ila jua havijafa kabisa..kwa hela ya ufundi ndogo vinatengenezeka YM
     
Loading...