Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UWEZO WA WATANZANIA: Judge Augustino Ramadhani - Anasoma Hukumu Nairobi Kenya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Mambo, Aug 6, 2012.

  1. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [FONT=&amp][/FONT][FONT=&amp][/FONT]
    Muhimu:
    Arusha Mambo italeta sehemu ya hukumu inayosomwa na Judge Agustino Ramadhani jijini Nairobi, hukumu hiyo inayofuatia tukio la Kiongozi wa juu katika Serekali ya Kenya NANCY BARAZA la kumtishia mlinzi (Korokoroni) Silaha baada ya kutakiwa kufuata utaratibu wa kupekuliwa kabla hajaingia kwenye jengo lililokuwa linalindwa na Mlinzi huyo.

    Judge Agustino Ramadhani anasoma hukumu hiyo kwa ufasaha wa hali ya juu,
    tunawakilishwa kwa Ubora usiopimika, Wakenya wanamsikiliza kwa umakini Mkubwa huku akichambua vifungu vipya vya kisheria vya Katiba ya Kenya na vifungu mbalimbali vya Sheria za Kimataifa.

    Hukumu hiyo itawajia mara tu baada ya kusitishwakwa kikao cha Bunge Mjini dodoma.

    [FONT=&quot]Ili kusikiliza bonyeza hapa:[/FONT]
    [FONT=&quot]http://tunein.com/tuner/?StationId=158711&[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]
    Redio ikifunguka usiache ku [/FONT]
    [FONT=&quot]LIKE[/FONT][FONT=&quot] na kutuma maoni yako kwa [/FONT][FONT=&quot]info@arushamambo.com[/FONT]
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Kikao cha bunge kitasitishwa saa ngapi? - ungeweka angalau tentative time.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Thanks Arusha Mambo
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi anasoma hukumu au anawasilisha ripoti ya tume ambayo aliiongoza?
     
  5. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jopo la wanachama saba likiongozwa na Jaji Mstaafu wa Tanzania Mh. Agustino Ramadhani limesema Naibu Jaji Mkuu wa Kenya Nancy Baraza alifanya makosa kwa kumchuna pua na kumtisha na silaha Mlinzi wa Village Supermarket mjini Nairobi.

    Jaji Ramadhani bila utani amesema Jaji huyo akiwa kama Kiongozi wa juu alikiuka Maadili na amependekeza kwa Rais wa Kenya Mwai Kibaki amvue madaraka Jaji huyo pamoja na mchango wake mkubwa alioutoa katika mabadiliko ya Katiba ya Kenya na Serekali, amesisitiza kuwa kwa kitendo alichokifanya hastahili kuwa katika nafasi hiyo.

    Mheshimiwa jaji ametuwakilisha vizuri sana hasa kwa usomaji wa hukumu hiyo na uelewa wa sheria aliouonyesha.
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwa tanzania hao majaji wanaotoa hukumu za upendeleo wa kichama lini nao wataundiwa tume?
     
  7. Cable

    Cable Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mzee ni noma yaani kampiga chini Jadge Mwenzake bila aibu, tena nasikia huyu Nancy ndio alikuwa Mwenyekiti wa kamati maalumu ya Katiba ya Kenya kwenye Kipengele cha Haki za Binadamu halafu yeye mwenyewe ndio akawa wa kwanza kuzivunja, sheria inakata mara mbili aisee,

    tumuombe asaidie ile kesi ya Lema, mbona rufaa hatuisikii?
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Safi sana Arusha mambo nawapata vizuri sana.
     
  9. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Jaji Augustino Ramadhani ni competent huwezi kufananisha na Majaji vilaza anaoteuwa ,,,Msaniii.....ambao hata Tume ya Utumishi wa Mahakama haiwajuwi
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hawa majaji wetu kumbe wanafanya kazi vizuri nje ya nchi tu.
     
  11. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nadhani kinachomsadia sana huyu mzee ni kujitahidi sana kuwa Mcha Mungu. Hili linamuondolea hata dharau na majigambo, anaheshimu sana watu.
    Mimi namuona hivyo!
     
  12. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sio majaji tu hata madoc ,na wataalamu wengine kama giologist wengi wameend kwenye migodi zambia kongo zimbabwe yaani unaweza kuwsili mgodi uliopo zambia ukafikiri upo tz .
    hawa wanasoma kwa kodi yako na ya yule then hawapewi kazi au mshahaa kiduchu huko nasikia wanakula usd
    kwa maelfu
     
  13. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280

    Nadhani huo ni uadilifu na ni sifa kuu ya kuwa jaji...sio Majaji was Siku hizi Hawana maadili ....wanashinda mitaani ....Nadhani pia ni Madhara ya serikali kutowapa Makazi stahiki....na hata clubs Kama leaders ambapo wanastahili kustrarehe wanapiga twanga pepeta ....
    Majaji waliomtangulia Augustino Ramadhani ...Kama ...Saidi,Nyalali etc pia walikuwa waadilifu......Jaji mkuu Tatizo ni huyu aw sasa .....theye mwenyewe ni kilaza na Majaji wapya wingi wao vilaza....Majaji Wenye misimamo hawapewi kesi ngumu.....kesi zote za karibuni za serikali wanapewa Majaji wapya walipe fadhila...za uteuzi..
     
  14. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Muache amalizie, lakini akirudi tu nyumbani ajiandae kutuambia ni Zimwi gani linawatisha majaji wetu kutoa hukumu za haki na mapendekezo yenye maslahi kwa UMA wa watanzania?? na tutaka atoe majibu yake bila kumuogopa mtu kama anavyofanya uko ugenini.
     
  15. Cable

    Cable Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi majaji vilaza ni kina nani hakuna mtu anamajina yao, tuijue jamani hiyo mizigo iliyoko mahakama kuu, nasikia wengine hata kiingereza ni shida
     
  16. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Si wewe tu, Jaji Augustino Ramadhani hana makuu na cheo kwake hakikumfanya ajione tofauti na wengine kama ambavyo tunawaona viongozi wengine wanavyojikuza. Jaji Ramadhani ni mpole sana na yuko very humble. Kabla hajastaafu alikuwa anaweka siku maalumu kwa wiki ya kusikiliza watu wenye shida. Huwa napenda anavyopiga kinanda kanisani.
     
  17. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jaji wa sasa ni kilaza? mbona ana nywele nyeupe au ndio yaleyale ya Edo?
     
  18. a

    afwe JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Manabii wasiokubalika kwao! Ni kwa nini wanapofanya kazi huku kwetu wanafanya kwa unafiki wa kisiasa kuliko taaluma yao?
     
  19. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45

    Nasisi tungeunda ya kwetu na Jaji kutoka nje kwa ajili ya Dk.Ulimboka
     
  20. m

    manduchu Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Amesoma hukumu au ripoti ya tume? kumbuka alikuwa hasikilizi kesi, bali alikuwa kiongozi wa tume iliyoundwa kuchunguza tukio hilo.
     
Loading...