Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwezo wa tendo la ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbava, May 21, 2011.

  1. Mbava

    Mbava Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni katika umri upi Mwanaume huwa kiwango cha uwezo wa kufanya tendo la ndoa hushuka. Msaada jamani? Mpooo!
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wanawake wametofautiana na maumbile ya walio wengi wao hua wanapofanya hio shughuli hawabahatiki kufika safari yao.... Au wakifika safari inachukua siku nyiingi mno hivyo kumfanya mwanaume anaemsindikiza hio safari kuchoka na kuishia njiani... au akafika kabisa - lakini kutotaka arudie safari na huyo mdada/mmama. Hiyo inawafanya wanawake wengi akifika utu uzima na akaolewa kwake inatosha hajali hio safari wengine wakiwa na umri hata chini ya miaka 30...

    The most common ni kipindi ambacho mwanamke akifika wakati wa menopause from 45 -60 (hedhi hukatika hapa) ni moja ya sababu kubwa mana humfanya mwanamke ajisikie kama kapitwa na wakati na uzee ndo usha ingia - na kama unavyoelewa kua psychology ina play part kubwa saana katika sex...

    Hata hivyo personaly naamini hakuna umri kamili... ina vary from a woman to woman, conditions and environment pia... Ila sana kuanzia miaka ya late thirties (hasa wanaoishi maisha magumu) to hata early sixties (mara nyingi maisha mazuri) kwa wale wachache wenye bahati yao ya kuweza safiri bado....
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ASHA mtoa mada ametaka kujua wanaume sio wanawake
     
  4. Mbava

    Mbava Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nazungumzia wanaume, na sio wanawake please? Go on.
     
  5. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,884
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    kuanzia miaka 40. kwa wale wanaofanya mchezo mbaya 35
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Akifa au kuhasiwa otherwise ngoma mbele
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    The Following 2 Users Say Thank You to saaly For This Useful Post:

    Asha D (Today), Mbava (Today) ​
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mimi ni 42 lakini kaka speed yangu inatisha,lakini life style nayoishi nafikiri inachangia sana tuu
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mbava utanisamehe Dear... naona nimejibu kutumia assumptions badala ya kuelewa kwanza... hop you understand. Sorry...
     
  10. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    inatengemea mana huwa haitabilik mana kama nguvu anayo bac mzigo anapiga kama kawa
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hakuna jibu sahihi la muhimu ni furahia chochote ulichonacho na pata lishe na mazoezi ya kutosha hasa madogo madogo ya ktuembea...............angalau kilometa mbili kwa siku.......................
     
  12. T

    TAITUZA Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Body exercise and meal balance ni vitu muhimu, kuna mdingi anaishi jirani na hapa nilipo ana kama nyundo 60 hv, lkn kuna bar maid mmoja alijirengesha katupa mchapo kwamba yule mzee acha, alimfunga kama goli 5 hv na gemu akataka kuendelea. Binti wa watu akasema baaasi. Huyu mzee kaka kila asubuhi ni jogging tu, nina mwaka wa nne hapa kitaa, sijawahi kumuona akiacha kufanya mazoezi, kaka tuzingatie mazoezi na msosi hasa wanga na mbogamboga,
     
  13. m

    mkumbee Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo liko wazi hasa mbogamboga
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    he he he namjua mzee miaka 92 lakini cheki damu inavyochemka..mmhhhh
     
  15. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Nasikia wanaume wenye vitambi hawawezi kazi sijuhi kama ni kweli. Najitahidi kumpa mzee balanced diet asije pata kitambia akashindwa kazi!
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    akiwa bado mtoto mdogo
     
  17. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Labda mtoa maada ana matatizo hayo! sema tukusaidie maana kama ni tatizo lipo hata kwa vijana wadogo.
     
  18. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Angalia huyo mzee hasije akakufia kifuani
     
  19. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hata ukifanya mazoezi Mkuu kama ukipewa mbaya ni mbaya tu hautofanya lolote
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    "unamjua" not unamfahamu so u sex with him its ok. ......ibrahim "akamjua" sara akampata.....
     
Loading...