Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwezekano wa kuwafungulia Kesi Mafisadi wa Elimu (ambao ni wabunge na mawaziri)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VoiceOfReason, Dec 1, 2010.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu... Hakuna kitu kibaya kama hawa watu wanaopata Cheo/Vyeo.. Hence Kutumia Kodi zetu in false pretence

    Kama hawa watu wapo.... Evidence zipo....... (Sio vigumu kama mtu anasema alisoma sehemu fulani its easy kufanya followup na kuoana kama ni kweli alisoma huko na alipata grades anazosema alipata) kwanini kama wananchi tusiwafungulie kesi?

    Kama wanaweza kudanganya kuhusu their education basi sio wakweli na wana kesi ya kujibu.

    Wanajamvi naomba mnijuze kuna ugumu gani wa hawa watu kuwabana ili wafukuzwe kwenye hizo nyadhifa zao
     
Loading...