Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwezekano wa kubadili chuo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kdany, Aug 16, 2012.

  1. k

    kdany Senior Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu habari,hv inawezekana kama mtu amechaguliwa C.B.E ya dodoma akaomba kuhamia C.B.E ya dar,natanguliza shukrani.
     
  2. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiyo kitu inawezekana kabisa ongea na utawala itakuwa pouwa, but kama uliomba kwa tcu una kazi kubwa na safari ndefu coz huwa wanasumbua sana kufanya transfer
     
  3. k

    kdany Senior Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    swahba nmeomba kuptia tcu,kuna hoja ya msingi inayonipelekea kuwa hvyo
     
  4. e

    enoc Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kama utakua na mkopo itakusumbua baada ya kuhama utasubr cku kadhaa had mkopo uhamshwe
     
  5. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duh fanya hivyo watakuamisha tuu coz wako kwa kazi ya admission zenu xo zey must hlp u
     
  6. A

    Awadh Mabaraza Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kwenye chuo unachotaka kuamia, ongea utawala kuhusu nafasi, ukipata rudi TCU uwaambie wakufanyie transfer ya jina. Utafanikiwa.. Usisahau kumuomba mungu
     
  7. k

    kdany Senior Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    no,itc just a private sponsershp,ndo maana nataka niwe dar coz anaenispons anataka niwe karbu
     
Loading...