Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uwepo wa shule nyingi za kata na za private pia kuwa nyingi je! kunapandisha au kushusha ELIMU YETU?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MWANAZUONI MTI MKAVU, Jul 5, 2012.

  1. MWANAZUONI MTI MKAVU

    MWANAZUONI MTI MKAVU New Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nin hoja yako hapa
     
  2. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nia ni kutengeneza Tanzania yenye wajinga wengi ambayo itakuwa rahisi kumanipulate na kutawala.
     
Loading...