Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwepo wa makahaba/machangudoa, je tuwalaumu wanaume?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WALIMWEUSI, Jan 17, 2012.

  1. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nakerwa sana na uwepo wa hawa watu katika jamii kwani wamekuwa ni chanzo cha maasi mengi hapa duniani. Biashara hii haikuanza karne hii, ni biashara kongwe hapa duniani.

    Kila binaadam anafahamu wazi madhara ya biashara hii kwa mtoa huduma na mpokeaji. Kukua na kuendelea kwa biashara hii nadhani lawama tuwatupie wanaume kwa sababu kama wangesema NO basi hawa watoa huduma wangetafuta shughuli nyingine ya kufanya!

    Wanaume mpooo??
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Demand vs Supply theory!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Ingawa sidhani kuna yeyote anayestahili lawama lakini kinadharia tete kama kuna wa kulaumiwa basi walaumiwe wahusika wote.
     
  4. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Umesahau kwamba siku hizi kuna makahaba/machangudoa wanaume (vijana maridadi)..:coffee:
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ilaumiwe serikali yetu kwa kutowatoza kodi
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Haswaaa
     
  7. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    hi huduma sisi madomo zege inatusaidia sana...
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi mungu atunusuru....
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hard working citizens tunatozwa kodi kuendeleza nchi, kwa nini mapato ya serikali yapungue wakati kazi wanafanya?
     
  10. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hao nao ni wanawake tu coz wanaotafuta huduma si wanaume?
     
  11. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ikiwatoza kodi ina maana inahalalisha hiyo biashara.Mie nashindwa kuelewa hivi mwanaume anayepata hiyo huduma hajisikii vibaya kuona kuwa wenzie wasio na idadi wanapata hiyo huduma toka kwa huyo huyo mtu? Mbaya zaidi wapo wanaume ambao wanafanya nao as if wako na wake zao ambao its safe hata kufanya mambo fulani!Kuna mkaka namfahamu ye kila siku ana madonda mdomoni kisa machangudoa, lol, to be honest angetakiwa mtu akitoe kufa kwa ajili yao nadhani mimi ningejitolea ili kunusuru kizazi hiki na kijacho.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Hivyo vidonda vinasababishwa na makahaba?
     
  13. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Of course, kunanihii kwa watu tofauti na kila mtu na litatizo lake unadhani asipate vidonda? Nyani au we ndo maisha yako unashangaa hujawahi pata vidonda?Teh teh, labda we huwa huwananihii kama wengine, lol!
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Rule number one: never kiss a prostitute

    Rule number two: never eat her out
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mbona number three umeiacha
     
  16. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Goo for you coz you know the rules, others dont!Oh My God, too bad!If you dont do the two then what is he/she for!
    Back to the rules, if u dont kiss her then how comes you get sex with her? Which is bad, kissing or ...!
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh! Kweli kazi ipo
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Rule number three: Never hit it raw. Always wear a Jimmy hat. For a precautionary measure, double up.
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hehehe @ double up

    Hii rule ya msingi sana lazima itajwe awali ya zote ikiwezekana
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    I know it's importance:poa
     
Loading...