Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwepo wa "JamiiCard" payment system kutatoa upinzani kwa Visa na Mastercard

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by C.T.U, Nov 24, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    wakuu habari zenu??

    Aisee nimekuwa nikifuatilia kwa siku nyingi swala la sisi waafrica kuwa na payment system yetu kama visa na mastercard na sisi tukawa na system yetu ya payment kama vile jamiicard ikawa ina work kwenye ma benki yote ya wazawa afrika iwapo benki za magharibi wakitunyima ruhusa ya jamii card ku work katika benki zao ...

    Mfano tembocard si wana tembocard visa na tembocard mastercard so i think wanaweza kuwa na tembocard "JamiiCard"

    Hii idea kwa juu juu unaweza sema haiwezekani ila ni bonge la idea na inawezekana iwapo ukaweka mchango wako hapa.....

    Karibu katika kuchangia....

    Business hii
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Huo ndo uvumbuzi wako?
     
  3. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    EBO!
    Vichwa vya habari kama vya magazeti ya ............!!!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Tena kama gazeti la udaku! Msalimie shigongo!
     
  5. KIDESELA

    KIDESELA Senior Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Kweli udaku
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hivi we ina akili kweli au umeshiba masupu ya utumbo so unaandika andika tu vitu
     
  7. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Malizia ya udaku, yani jamvi kuna vilaza sana siku hizi yani kichwa cha habari kingine maneno mengine.
     
  8. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Are U asking for ideas au unatuhabarisha ugunduzi?
     
  9. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa anatokea eneo ambalo hizo huduma ni msamiati, so anaamini hata hapa Jf watu hawajui kama yeye alivyokuwa hajui.
    Hilo jina la Jamiicard, sio uvumbuzi kaka.
     
  10. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, yaani nimefungu haraka haraka nikidhani kweli kuna uvumbuzi, kusoma habari nakuta ni wish! Lah, watu mnajua kuzengua!
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,179
    Trophy Points: 280
    Nilidhani ni habari kumbe RAMLI
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    dah....kweli JF is a place to be....
     
  13. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    unataka nini sasa
    maana maelezo yako na kichwa cha habari - kama hakieleweki vile!
     
  14. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    i thought ipo tayari hiyo jamiicard, kumbe ni wazo, ni mawazo yake jamani msifadhaishe sana
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wewe ndie great thinker wa kweli waliobaki wanasubili kuedit tu..
    bonge la idea mkuu kama liandike vizuri halafu wapelekee hilo wa BOT watakushauri nini ufanye..
     
  16. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    mweeh, kweli nazihurumia keyboards,
     
  17. b

    ben van mike JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 471
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 33
    i think kichwa cha habari na maelezo yako haviendani kabisa....wengi tumezani kuna kitukimevumbuliwa ...lakini kwa upande mwingine ....wa shilingi umeongea pointin nzuri ...ni kweli ni muhimu kwa mabenki ya afrika kuwa na payment system zetu ..nawakilisha
     
  18. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thoughts are things, if he believe in it he can achieve it.
     
  19. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndiyo inayotakiwa. nadhani jamaa nidea yake ni nzuri na inahitaji kutiwa moyo ili uvumbuzi huu utokee maana kwa kweli itatuweka walau kidogo nje ya mfumo wa kibeberu wa kitandawazi
     
  20. e

    emike JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hii respond imenifurahisha
     
Loading...