Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwepo wa Al-Shabaab nchini ni ishara ya udhaifu wa vyombo vyetu vya Usalama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MBUFYA, Nov 5, 2011.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumekuwa na taarifa zinazotolewa na jeshi lapolisi kuwa kuna tishio la uwepo wa kundi la kigaidi la alshabab kila panapokuwa na shughuli za kisiasa hasa za harakati za ukombozi wa nchi hi.

    Sasa hiyo inteligensia mbona haiwakamati hao magaidi badala yake uwepo wao unatumika kama silaha ya kuzimisha maandamano na mikutano ya kisiasa? mi nadhani kunaudhaifu hapa.

    nawasilisha hoja.
     
  2. Kiumbemzito

    Kiumbemzito Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa watu Al-Shabaab wako kila mahali hata mtaa uliopanga wapo tatizo wako kimya kwa sababu hawajachokozwa na serekali au kiongozi kuingilia mambo yao.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Polisi hayo matamko yao hawajui wanaidhalilisha taasisi ingine serikalini?
    Ingawa to them ni kama kisingizio!
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,955
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kama usalama wa taifa ndo wako busy na siasa unategemea kazi zao watafanya lini?
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    akili zako hazina akili kila kosa usalama wewe umeilinda vipi nchi yako hata kwa kutoa taarifa tu kwa hao usalama
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nchi yoyote duniani kwanza inalindwa na wananchi wenyewe. tujiulize sisi tumesaidia vipi ulinzi huo
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wataje hapa hao el shabab waliopo nchini ili usalama tuwaone kama watazembea kuwakamata tutakuwa mashaidi wa uzembe wao kwa taifa letu
     
  8. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kama usalama wa Taifa walishindwa kuwafahamu na kuwakamata wale "Al-shabaab" na wanamgambo wengine Mkama aliosema wameletwa na CHADEMA, Je watawaweza hawa Al-Shabaab wenyewe? Ndoto
     
  9. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umefukuzwa kazi usalama wa taifa umeona uje upumulie huku kwa uongo hauna jipya ni kibwagizo kilekile
     
  10. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kuchanganya siasa za akina mukama na usalama wa taifa wapi na wapi kwani mukama ameajiriwa huko


     
  11. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona jeshi la wananchi JWTZ na polisi wa ndani na Intapol huwajumuishi katika hilo au una chuki binafsi na chombo hicho
     
  12. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wimbo wa usalama wa taifa umetuchosha tafuta mwingine
     
  13. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nachukia sana watu kama nyinyi mnaodhani kila tatizo la nchi ni la usalama wa taifa wa taifa husika na ndio maana vyombo na taasisi zetu nyingi zimelala usingizi kwa sababu makosa yao yote yanaelekezwa usalama wa taifa
     
  14. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aya yupo mchawi wa maendeleo yetu usalama wa taifa basi tuvunje taasisi zote ibaki usalama tu
     
  15. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    jaribu wakati unaongelea masuhala ya usalama wa nchi yetu kufahamu kwamba ni wananchi wachache wataojitolea kutoa taarifa za wahalifu kutokana na rushwa iliyokithiri ktk taasisi zetu za usalama!
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nimependa hapo red.
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,253
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Vyombo vya ulinzi na usalama hapa Tanzania kazi wanayoijua ni kuhakikisha kuwa CCM inabaki madarakani kwa njia ya kuhujumu upinzani.
     
  18. Fang

    Fang Content Manager Staff Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sparking the water up but when it really rumbles FYI you are dead
     
Loading...