Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwepo muda wa kuwatunza viongozi wetu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nzalikoko, Jul 29, 2009.

  1. n

    nzalikoko Member

    #1
    Jul 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wapendwa, nimekuwa na mawazo tofauti kuhusu serikali kuendelea kuwatunza viongozi wetu Raisi na Waziri mkuu pale wanapoondoka madarakani.Kwa mujibu wa sheria wanatakiwa kutunzwa hadi mungu anapo wachukua (wanapo fariki) dunia,mimi naona kwa sasa utaratibu huu ubadilishwe wawe wanatunzwa kwa miaka mitano tu, baada ya kuondoka madarakani. baada ya hapo waendelee na maisha yao kama watanzania wengine.Hii itasaidia kuipunguzia mzigo serikali yetu (wananchi) kuwatunza hawa waheshimiwa, kwani baada ya kustaafu naona wanafanya shughuli ambazo zina waingizia kipato.
    Naomba mawazo yenu.
     
Loading...