Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwekezaji toka ughaibuni unamnufaisha nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BAK, Sep 21, 2011.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,818
    Trophy Points: 280
    Tumaini Msowoya
    "ARDHI ni uhai. Wanatufukuza katika ardhi yetu tutazalia wapi watoto wetu? Hatuondoki kwenye ardhi hii hata tukipigwa risasi, kutunyang'anya ardhi yetu ni kutuua, hatuondoki. Hawa wawekezaji wanaopora ardhi yetu faida yao nini zaidi ya manyanyaso?

    Soma hapa kwa habari zaidi: Uwekezaji toka ughaibuni unamnufaisha nani?
     
Loading...