Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwekaji wa password kwenye simu kwa wapenzi/kwenye ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kajuni, May 17, 2011.

  1. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jamani kuna umuhimu wowote simu za wapenzi wawili kuwana na password? let say mke na mme au mtu na mchumba wake wanaulazimu wa kuweka password?

     
  2. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani mie nina ugomvi na mtu wangu yaani password simu zote ya kazini na yakwake yaani ananikera sana najua naibiwa tu ila sina jinsi
     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Ni muhimu tu kama wewe ni cheater period.

     
  4. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Pengine labda kuna document za muhimu ambazo labda ni confidential!!! si unajua kazi nyingine bwana una ambiwa even ur wife can betray u?
     
  5. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wewe ya kwako ina PW pia? na pengine ukimuuliza anatoa sababu zipi?
     
  6. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dena ndo kaweka password au?
     
  7. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    We acha tu nashindwa kuelewa kulikoni? au kuna wana JF humu humu wana nizunguka?
     
  8. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anasema sababu za kiofisi mimi yangu iko wazi masaa yote na akitaka kutumia anatumia tu
     
  9. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Na inapoita anaongelea sebuleni chumbani au bafuni? na usiku inakuwa kwenye mode gani? Loud, Vibrate, Quite au Normal?
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    There is no transparency between the couples........... otherwise, hakuna haja ya passwords. Suppose mwenye simu kaugua ghafla, simu ya mwenzake haina credit,,, inakuwaje na yeye passwords haijui? Mwenzako akiweka password, hebu muulize ni ya nini? Anamfungia nani simu yake? Isije kuwa ni wewe!
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mambo ya simu bwana, mie haweki ila sigusi kabisa siku hizi lol
    na mie yangu hagusi sitaki presha za rejareja mie
     
  12. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Password kwenye simu ni muhimu kama kuna sababu ya msingi....mfano mimi uweka password kwenye simu yangu sababu nalipa ''post paid''.....maana mtu mwingine asije aka'miss-use'' nikajaletewa bill ya ajabu bure.na password mwenzi wangu anaijua.
     
  13. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Aisee pole sana
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bora wewe mwenzako anaijua hawa wasiotoa password ndio kimeo
     
  15. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahaha nyumba kubwa bana....

    mi sijaweka na yeye hajaweka na anaweza akatumia yangu na nami natumia yake pia
    sema inatakiwa tu kuheshimu simu ya mwenzako.
     
  16. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jamani kweli hii ni kuwa mwili mmoja? au ni zaidi ya mwili mmoja? kaswali ka uchokozi presha zitatokana na nini?
     
  17. D

    D'angelo Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani password ni nzuri sana kama unatumia katika uaminifu na mpnz wako....
    Na lazma mwenzako ajue paasord yako cz yy ni muhusika wa karibu kwako...
    Mfano mm kwenye simu yanu zipo picha za mpnz wangu tukiwa kitandan uchi na mpnz wangu ni mtu maarufu anaejulikana...sasa bila kuweka paasword we wadhani ningefanyaje hapo na kila mtu anashika cm yang..
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine tusitake mambo yooote yaende kama tutakavyo.
     
  19. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Du kweli ndoa ngumu namna hii??
     
  20. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Je unaweza mruhusu mwenziwako akae na simu yako siku nzima?
     
Loading...