Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwaziri...bado kuna kitu kama hicho?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dark City, Nov 25, 2010.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa wale ambao tumeona awamu zote nne za uongozi wa nchi yetu, na hata wale ambao hawakuona ila wameweza kuchukua muda wao kufuatilia jinsi nchi ilivyoongozwa..naomba tusaidiane hapa,

    Hivi hadhi ya cheo cha uwaziri bado ni ile ile tulioyoijua katika miaka 1960, 70, 80 hadi sasa??


    DC
     
Loading...