Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwanja wa uhuru ( shamba la bibi) lapigwa nyundo ili kuja upya

Discussion in 'Jamii Photos' started by NDINDA, May 2, 2011.

  1. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,062
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    YTAKAMILIKA MWEZI NOVEMBA CHANZO http://www.skyscrapercity.com/showthread.php?t=1180275&page=12
    Uwanja wa UHURU maarufu kama shamba la bibi umeanza kubomolewa tayari kwa matengenezo ya uwanja huo ambao kwa sasa umesimamishwa kutumika .


    Msimamizi wa ujenzi huo XIAG YUZ HANG amesema matengenezo ya uwanja huo yatakamilika NOVEMBER mwaka huu na utakuwa juu na chini hivyo mashabiki wa soka watakaa sehemu mbili na wataondokana na usumbufu wa waliokuwa wanapata awali.​
    [​IMG][​IMG]
     
  2. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,056
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    na hilo jukwaa la yanga limesha angushwa lote!
     
  3. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbio za sherehe ya miaka 50 ya Uhuru wa Tanganyika hizo .......
     
  4. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,062
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    ohoo labda kweli mkuu, nilikua sijagundua
     
  5. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Hii ni sawa na kuvunja magofu ya Bagamoyo au Pangani,nawashangaa viongozi wetu kwa kuharibu kumbukumbu muhimu za historia ya nchi yetu,hawaelewi hata ni kwa nini uwanja ule ulijengwa haraka kwa ajili ya kupokea uhuru wetu toka kwa mwingereza hawa watoto wetu au vizazi tutawaonyesha nini?hasa pahali nchi hii ilipopokea uhuru wake toka kwa mkoloni. Kwanini wasingejenga uwanja mwingine sehemu nyingine tukauita wa uhuru miaka 50 na ule ukabaki?mbona maeneo yapo kulikuwa na ulazima gani kuuvunja ule wa kihistoria na kuujenga upya kwa sherehe ya siku moja.wakati upo mwingine mkubwa kabisa pembezoni,tumekuwa warahisi sana kufuta historia yetu wenyewe,nahisi washauri wa Rais wetu hawana hisia ya utanganyika au utashi wa kutunza kumbukumbu za nchi hii au ni waoga kueleza ukweli,wenzetu watatucheka sana hasa hao waingereza hii ni aibu kubwa,sasa ndiyo naelewa ni kwanini wajerumani hawataki majengo yao hapa nchini yavunjwe au kukarabatiwa hata kupiga rangi hawataki mpaka wenyewe wakubali tena kwa usimamizi wao wenyewe.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Nami nimesikia hii habari,nilipopita last week nikashtuka niaje green stand?
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hivi Tanzania lini tutakuwa na akili ya kuweka kumbukumbu za kihistoria kwa vizazi vyetu??
    Nilitegemea kuwa huu uwanja wa Uhuru ni historia nzuri sana Tanzania kwa vizazi vijavyo lakini hakuna kitu walitakiwa kukarabati kwa kupaka rangi bila kubadilisha muundo hasilia sasa wanataka kutuwekea muundo wa kichina historia kwa watoto wetu na vizazi vyao watajifunzia nini kama wamesha chakachua na kuwa wa kichina???

    Hivi Makumbusho ya Taifa wanafanya kazi gani kwa jambo kama hili la kuharibu kumbukumbu za kihistoria kwa nchi yetu!
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Haya ni matengenezo au ujenzi mpya?
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sawa tu wacha ujengwe ulikuwa umechoka sana
     
  10. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bongo dar es salaam
     
  11. m

    mzighani Senior Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana kwa serikali kujenga uwanja mpya
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ukiona hivyo ujue bado hajujapata uhuru wa fikra. Hebu pitia ubeti wa pili wa wimbo wa Bob Marley unaoitwa Redemption song
     
Loading...