Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwanja wa Suye (Arusha) unawafaa CHADEMA baada ya kufungwa NMC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Sep 20, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nikikusanya maoni toka jana ya M'badala wa uwanja wa NMC 'chadema square' baada ya kufungwa na serikali ya Magamba huku walio wengi wakipendekeza Uwanja ama eneo la wazi la Suye Masai camp mandela road utumike kuendelea kusaka ukombozi.

    WALIOTOA MAONI YAO WAMEZINGATIA KUWA HAKUNA ENEO JINGINE MBADALA HAPA MJINI TOFAUTI NA HILO LINALOFIKIKA KIRAHISI NA WAPO TAYARI KUFIKA KWANI HATA PALE NMC HUWA WANAENDA KWA KUWA HAWAISHI KARIBU NA HAPO NA WAPO TAYARI KUTUMIA GHARAMA KWENDA POPOTE CHAMA ITAKAPOPENDEKEZA.

    Nakaribisha maoni binafsi ambayo makamanda wetu wakuu watayafikiria. ILA ANGALIZO KWA MAGAMBA WASIJE TAFUTIA SOKO ENEO LENYEWE KUIDHIBITI CDM.
     
  2. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    kuna uwanja wa railway station ,kituo cha treni meter 300 kutoka uwanja wa nmc ,unafaa tena mkubwa kuliko wa nmc ,
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Pale railway likitokea bomu hakuna pa kupita..umezungukwa sana na magodown mkuu
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Ila suye si iko mbali na katikati ya mji,je response za watu itakwaje?
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Nasapoti railway,kwani faida zake ni kubwa kuliko hasara,hatuendi mkutanoni kwenda kupigana! Tuelewe kuwa hao ccm kama watadhamiria kutuua basi watatuulia popote pale bila kujali ukuta or what,hata nyumbani watakufuata tu(kumbuka prof mkyusa)tuombe MUNGU lisitokee baya.
     
  6. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Hata iwe ni Engutoto, watu wataenda tu.
     
  7. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Hawa wahuni magamba hakuna tena archuga 99.9% ni cdm .
     
  8. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    cdm hawana fujo hata pale FFU panafaa pia
     
  9. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,795
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    Vipi uani kwa kamanda Lema? tukiondoa mabanda ya mbwa na bata si panafanaa arifu,manake hapahitaji kibali cha polisi wala ruhusa kukutana ni full kujiachia 24/7.
     
  10. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kama vipi mikutano iendelee kufanyiwa kwenye mioyo ya watu maana wapenzi na wanachama wa chadema wanakipenda chama kutoka mioyoni mwao sio kwa sababu ya maeneo kama chadema square au slaa square kule mbeya.

    Sent from BlackBerry 8520 authorized by JamiiForums.
     
  11. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Popote pale sisi makamanda wa Arusha tutaenda hata kama ni kupanda gari na nauli ghali tutaenda tu.
     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wakuuu wa arusha embu 2peni idadi ya viwanja huko arusha
    magamba wameshaweka fitna
     
  13. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sent from BlackBerry 8520 authorized by JamiiForums.[/QUOTE]

    aiseee babaangu blackberry 8520 ndio nini embu nisaidie babaangu
     
  14. mwangalizi

    mwangalizi JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Mnawaza mikutano tu. Mida gani mtafanya kazi ili kujenga kesho yenu? Mnatuiga usalama? Hamjui tunalipwa?
     
  15. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kuna uwanja wa Tindigani pia panaweza kuwa mahali pazuri pa kukutanikia upo Kijenge juu karibu na shule ya Sekondari Kimandolu na ni mkubwa vya kutosha.
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nikweli Mingoi ni snitch Kama mwenyekiti wa ccm
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,795
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    Vipi CCM Kirumba?
     
  18. A2 P

    A2 P Senior Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijatembelea tindigani karibuni ila suye ni mkubwa na sio mbali na mji kwani kuna daladala pia kuna barabara ya mkato kutokea tindigani kimandolu hivyo wanachama wa cdm kimandolu, sekei kijenge, ngulelo, tengeru na maeneo mengine watafika kirahisi mmno
     
  19. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ondoa magamba yako hapa.
     
  20. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,578
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    kiukweli suye siyo centre nzuri bado maana itawalazimu watu kupanda gari mbili au kutembea sana ilhali kuna viwanja kama railway bado vinaweza kutumika,soweto pia panafaa sana
     
Loading...