Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwanja wa siasa: LINGANISHA TANZANIA NA KOREA YA KASKAZINI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ustaadh, Oct 12, 2010.

  1. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna tunayoshabihiana na kutofautiana kati ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Jamhuri ya Kidemokrasi ya Watu wa Korea (Korea Kaskazini). Hebu yataje machache unayofahamu............
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Korea Kaskazini - Rais anamwandaa mtoto wake kurithi kiti cha uraisi.
    Tanzania - Kikwete anamwandaa Ridhiwani (au Salma) kurithi kiti cha uraisi.
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    he, makubwa haya...Salma anaandaliwa kuwa RAIS tena? atasema yeye ana UZOEFU na IKULU au? hehhehe
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    umemaliza kila kitu
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    keshapewa U DR ??

    [​IMG]

    :bathbaby::bathbaby::bathbaby:
     
  6. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Salma keshapewa u-Dr make kweli anaandaliwa kuwa Rais 2015. Waramba miguu ya mafisadi mpo?
     
Loading...