Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwanja wa NMC-Kwa papara ili kuidhibiti CDM mizaha yafanyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicholas, Sep 20, 2012.

  1. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,599
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Uwanja wa NMC maarufu kwa mikutano ya CDM umewekewa uzio wa wavu kuzunguka.Wakiwa busy wakandarasi huku akina mama wakionekana kwa makundi wakikimbizana na watu wakigombea nafasi kiholela sana.Hakuna hata utaratibu wa kujua nani kapata nani kakosa au nani kapata nafasi zaidi ya moja.Katika hali inayoonekana kuwa ni kukurupuaka kabisa wengine wakitandika chini vipande vya magunia kwa staili wagombevyo wanafunzi madawati ktk shule za akina kayumba ,wengine wakikimbizana na wagawaji.Watu wengine wapita njia wakionekana kushangaa kwa kutojua nini kinaendelea pale.Hiyo ndio taswira ya enoe husika.Huku mkandara akiwa busy kuweka zege katika uzio, na kuchora lama katk uwanja ambao tayari kuna rundo la akina mama wanaokuja kwa fujo baada ya kukimbizwa na manispaa maeneo mablimbali aya mji.

    Cha kujiuliza kwanini zoezi limeenda haraka hivyo?mkandarasi anafanya kazi, hakuna banda lolote hata choo tayari watu wanaanza kimbiziwa huko, mkandarazi ndio kachora vipimo ardhini huku kwa kiasi kikubwa pakionekana kuwa hakuna eneo la parking lililotengwa kwa ajili ya wanunuzi na waleta mizingo,au hata wachukuzi wa mizigo mara mteja anunuapo vitu vingi.
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    Serikali ya ccm huwa inajichanganyaga sana...ona sasa hii ni nini?..
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu nitapata heka 5 hapo kwenye hicho kiwanja nijenge shell
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mandela na ANC walicheleweshwa kwa miaka 27 lkn wakaja kutawala, CCM mnachofanya ni kutuchelewesha tuu lkn lazima mje kutimuliwa tu hata mfanyeje!!
     
  5. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,599
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Ni disaster tena katika uwanja uliwahi kuwa na matatizo sana na mmiliki wa magari ya usafirishaji arusha.Kesi yao sijui kama imeisha.Kwani kulikuwa na tatizo la mipaka.

    Pembeni wachina wapo busy kupitisha bomba jipya kubwa la maji taka yatokayo sehemu kubwa katikati ya mji.Fujo iliyokuwepo ilikuwa kama vile raia wagombeawo masalia ya gari lililopata ajali,huku wapita njia wasiojua nini kikiendela wakishangaa nje ya wavu,huku wakiulizana na kupeana majibu.Na mwisho kila mtu alionyesha chuki juu ya CCM na hakuna wa kuwabadili huo mtazamo.Siku y kufa kwa CCM, vibaraka wote kuteleza.
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    CCM wanapaparika.
    Hata mkifunga viwanja kamwe hamtaweza kufunga mioyo yetu.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  7. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ina maana gani kuwa na sehemu ya wazi kama wanapewa wamachinga.
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,599
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Sijui NMC watapaki wapi malory yanayopeleka na kuchukua nafaka.Kwani ndani ya ukuta wao wana kaeneo kadogo sana kalichobaki.
     
  9. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hii sehemu iliachwa wazi kwasababu hakuna sehemu ya wazi karibu na mji sasa tukiwaruhusu machinga kuna tofauti gani na kufanya NMC soko!!. Kama nivyosema siku za nyuma Tatizo la Tanzania ni serikali iko sehemu nyingi sana!
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    Hao wote wanaoingia kwenye huo uwanja shukrani yao ni kwa chadema, kwa jinsi ccm wasivyojua kuwa wamehamishia mikutano ya chadema kwa sitingroom ya wakazi wote pamoja na ndugu zao watakaopata vieneo kwenye viwanja vya NMC.
    Na hii haihitaji polisi kuwazuia kujadili manake itakuwa ni mikutano ya ndani. Walidhani wamepata kumbe wamepatikana.
     
  11. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,240
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    ccm hawajui tu kuwa watanzania wameshaamua kuwa 2015 vyovyote iwavyo kura ni CHADEMA. wazindue barabara,meli n.k vyote ni bure hakuna kudanganyika tena.
     
  12. S

    Sipendi Ubepari JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CcM mnazuia kimbunga kwa boxer?. Haiwezekani bhana
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sitawahi kuona uamuzi wa kijinga kama huu!
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Utaona mkuu, tena very soon!
    Fuatilia vema rufani ya Ubunge hapo town utashuhudia mambo ya ajabu.
    Kama Jaji Mkuu anajiingiza kwenye shauri na siku ya kesi wadau wanashindwa kuamua akae upande gani kati ya walalamikaji na walalamikiwa hapo ndio vituko vya karne vinapoanza.
     
  15. T

    Triple DDD Senior Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    It is only time will tell them that we are tired of these dirty games
     
  16. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    305034_367269830018467_1103613490_n.jpg 390436_367267366685380_455396837_n.jpg 228105_367268600018590_828125976_n.jpg 545657_367268096685307_389246632_n.jpg
    hakuna miundo mbinu yoyote iliyojengwa, jua ni lao, wakati wa vua ni yao
     
  17. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
  18. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Huu ni uamuzi wa Gaudence Lyimo a.k.a. Gaimo Contractors
     
  19. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hali si shwari NMC ni mawe yanarushwa uku mgambo wakipigwa
     
  20. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bora kiawanja hicho kitu mike kwa manufaa kuliko mlivyokuwa mnakitumia kuuawa Watu. Hongera uongozi aw jiji la Arusha. Kama m
    Mnajilinganisha na Mandela, nendeni gierezani miaka 27 tuone kama mkitoka mtakuwa na kauli !
     
Loading...