Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwanja WA NMC JIJINI ARUSHA WAFUNGWA RASMI CHADEMA YANGURUMA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Apolinary, Sep 19, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Uwanja wa nmc jijin arusha umefungwa rasmi kwa kile kinachodaiwa ni kuizima chadema jijini arusha. KUfungwa kwa uwanja huo ni siku moja kabla ya rufaa ya mbunge lema na wakati ambapo chadema ilitarajia kufanya mkutano wake katika uwanja huo hii leo. TAARIFA ZAIDI BAADA YA UWANJA WA NMC KUFUNGWA NA KUANDALIWA KWA AJILI YA WAFANYABIASHA NDOGONDOGO MAARUFU KAMA MACHINGA, UONGOZI WA CDM MKOANI UMEWAOMBA RADHI WANACHAMA KWA KIPINDI HIKI HUKU CHAMA KIKIENDELEA KUTAFUTA ENEO LINGNE AMBALO LIPO ENEO LA KILOMBERO. OFISI KUU YA CHAMA ARUSHA.
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora tutapumua
     
  3. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akili ndogo...
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watafunga viwanja ila hawawezi kufunga masikio na macho ya watu.
     
  5. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    magamba yameishiwa sera sasa yanatapatapa kuleta vurugu zisizokuwa na maana. Wanalooo mafisadi.
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    CCM kwa kupitia dola wamejipanga kweli kweli! Kazi kwa madiwani wa CDM kuibana halmashauri ya jiji kutoa sababu za msingi lakini pia CDM watafute mbinu mpya za kueneza elimu kwa wananchi bila kutegemea sana mikutano ya hadhara ambayo ni DHAHIRI kuna maelekezo ya kudhibiti kwa kutumia kila mbinu.
     
  7. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    basi wafunge na tv zetu nyumbani tuone
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sababu ya kuufunga ni nini?????
     
  9. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kweli?......................Hakuna alternative ya uwanja mwingine?..................so unfair
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    kumbe CDM ikiwa kazini hampumui eeh?
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,026
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Umefungwa kwa sababu gani na utafunguliwa lini tujuze.
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Veeeeery interesting...
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nasikia wanajenga soko la wafanya biashara ndogo ndogo....
     
  14. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu tupe sababu za msingi acha porojo kama ni kweli. sababu uliyotoa niya ki-childsh zaidi.
     
  15. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hakuna haja ya kushindana na magamba....waamishie mkutano viwanja vy reli wakuu...
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    sawa kabisa.....twende relini....Mwakasege alimaliza mkutano tayari.....
     
  17. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Very interesting. Mbona limekuja ghafla. Sijasikia ikijadiliwa na madiwani. Am not sure, but I doubt political agenda behind the scene.
     
  18. M

    MTK JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,829
    Likes Received: 1,554
    Trophy Points: 280
    Watafunga viwanja vingapi na maeneo yote ya wazi nji hii ili CDM izimike?! akili ndogo haiwezi kuizima akili kubwa, The dye is cast CDM will overcome; afterall "when the going gets tough; the tough get going"; CDM is tough and the battle is joined; aluta continua!!
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kuna kipindi walitaka kuwafukuza wafanya biashara ndogo ndogo pale soko kuu lame akawaambia wasikubali kuondoka mpaka waonyeshwe pa kwenda hata baada ya ujenzi wa barabara kuanza Lema aliwaambia wafanyabiashara wasikubali kuondolewa kama kuku wa kizungu wawapeleke ama NMC au kuna uwanja ulioko karibu na Soko la kilombero ambao uliuzwa kwa mfanyabiashara mmoja kinyemera na Mussa Mkangaa kabla JK haja watimua lakini mpaka leo hai ileweki kama uwanja huo ulisha lejeshwa serikalini ama lah...sasa naona wameona la kuwapeleka uwanja wa NMC ni jepesi kuliko kwenye uwanja wenye migogoro...juzi walizungusha uzio kwenye barabra moja pale soko kuu hali iliyopelekea wafanya biashara kukosa sehemu ya kufanyia biashara huku manispaa ikiwataka waende NMC wafanya biashara walikataa wakitaka watengenezewe miundobinu kama vyoo.....
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hata Soweto siyo mbaya....
     
Loading...