Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwanja wa nmc jijini arusha kufungwa ili kuidhibiti (chadema)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Apolinary, Sep 17, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa taarifa za vikao vya halmashauri ya jiji la arusha. Uwanja wa nmc utafungwa hiv karibuni ili kuidhibiti chadema mkoani arusha kwa kutokupata eneo maalum la kufanya mikutano.
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Utafungwaje maana ni open space!! ebu fafanua watajenga ukuta?? Na NMC ni bado ni shirika la umma au idara mojawapo katika acc (arusha city cncl)
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  4. mwangalizi

    mwangalizi JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Sishangai mie. Maana CDM mnatukera! Na bado, tutawafungia hadi toilets.
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    MAFISADI wa CCM hawa bana; tehe tehe tehe ....!!!!!!!!!!!

     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mfunge pia wa kimandolu but humu pia ni uwanja.
     
  7. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha! kama idea ni kuwaondoa machalii wa unga lelo wanautumia uwanja huo kupigia bwimbi na kuaanda nakos zao kwa maraia innocent sawa...! Lakini kufunga eti kwa ajili ya cdm ni ujinga wa mwisho huu! Ninavyofahamu mie NMC ungaltd inaendeshwa na kigogo mmoja (Nywele nyeupe) na mbali na hicho kiwanja unachokizungumzia inaviwanja vipo vengine viwili ambavyo wachina wamevifence kama site camp zao kwa ajili ya hii arusha roads construction, Kwa kuwa barabara inayopita katika viwanja hivyo pia itawekewa lami basi mie nahisi wakubwa tayari wanamkakati wa kuvipora viwanja hivyo na si vinginevyo
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nanusa majibu ya hukumu ya lema!mark my words!
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,280
    Likes Received: 11,643
    Trophy Points: 280
    Ni ngumu kuuzuia mshale kwa kutumia kipande cha shuka.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  10. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duuh! mzee wa hisia... nimekusoma!! maana rufaa mpaka chande kaja mbele ni noma anaogopa kuibomoa heshima yake aliyoijenga kwa miaka 28 sasa tena kimataifa... lazima atawakatalia jamaa! yeye anajiangalia kimataifa zaidi... si nape anatizama mwisho wa pua yake.
     
  11. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,255
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    ata ww uktoweka 2tafrai maana unakera knoma...
     
  12. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    No logic at all, kuna maeneo Mengine mengi tu, mwakasege anafanyia Wapi seminar Zake za uchumi na ujasiriamali?

     
  13. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo haliwezekani wakuu.
     
  14. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    kama huo upango upo basi kuna tatizo kubwa ndani ya bongo zao na kamwe huo hauwezi kuwa mwarobaini wa kudhibiti mikutano ya magwanda arusha
     
  15. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi jamaa yako huwa anatumia vastline kupakaa kabla ya kufanya kazi alikuitia??
     
  16. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    huwezi kujikinga mvua kwa kutumia chandarua, mikutano itafanyika porini na watu watakwenda bila hata kuwakodia malori
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Daaahhh, Mkuu umeona mbali!!!!!!!!!!!!!!

    Nimekusoma; kwa mtaji w maandalizi kama haya na ile nyingine ya Jaji Kiongozi naye kujiingiza kwenye benchi, dalili zote ni kwamba HUKUMU YA LEMA tayari imeshachapishwa tayari inasubiri tu kuja kuteremshwa kama ambavyo mungu mdogo duniani, Rais Kikwete, alivyotaka iwe.

    M4C, BAWACHA pamoja BAVICHA, tafadhali elimu ya Uraia ielekee A-Tauni na vitongoji vyake vyote kwa sasa.

    Mkuu Nanyaro Ephata yu WAPI pamoja na Machalii wetu wa A-Tauni, Mererani, Tarime na Mbeya ????????????????


     
  18. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chadema wakose uwanja? Kwani Arusha ni NMC peke yake?
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni kweli leo nilipita maeneo hayo nikakuta vijana wako busy wanachimba mashimo.....labda ndio ya kuweka huo uzio


    Ila bado sio dawa!
     
  20. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa akili yao fupi wanadhani wanaweza kuweka kuta ktk mioyo na akili za watu, wasiione CHADEMA au nuru ya ukombozi wao.

    Tell the foxes; Damages has already been done. We gallantly now marching toward that finishing line!
     
Loading...