Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwanja wa ndege wa Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkora, Mar 8, 2010.

  1. M

    Mkora JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    This is the lowest piece of skill i ever seen
    Swali langu ni kuwa
    Je wakishamaliza utakuwa ni paved au un paved
    Vile vile n hatari kwa ndege zisizokuwa na gravel kit ku cope,
    Yaani ni pease ya VX mbili tuu inawashinda
     
  2. B

    Bunsen Burner Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hivi why wahandisi hamuwezi ku properly advice hapo! Mnaharibu proffesion pale bwana kwa hizo funny temporary measures!! Problem ninayoiona pale kwa haraka haraka, pamoja na kwamba sijaona uwanja hivi karibuni, ni shoddy work by previous contractor where either the drainage works for the runway and taxiways was not up to standard and poor maintanance of the drainage system!! Kazi kwelikweli bongo!!
     
  3. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,168
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Haiwezekani wakaacha kifusi namna hii kwa hiyo nadhani unayoona hapo juu ni "Work in Progress" kwani lazima waweke lami aka tarmac. It better be, for otherwise I'll be inclined to go down to Rock City and shoot up these dumb asses with my 9 milli - and I bet they don't want that! :)
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi kusafiri kote kwa waheshimiwa wetu hawajifunzi kitu tuu jamni angalau tukabadilika!! :confused:
     
  5. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mie ni Mhandisi wa ujenzi na kinachoendelea hapo mwanza kinanishangaza. barabara za lami zinafagiliwa kuondoa mchanga na kokoto ili kusaidia ongezeko la msuguano ambao usaidia breki lakini wenzetu wanaweka mchanga na kifusi juu ya lami. jambo hili linaweza kuwa la hatari zaidi maana friction itapungua kati ya tyre na pavement surface. Ndege zinaweza kusereleka.
    Miaka michache iliyopita uwanja wa mwanza ulitumia fedha nyingi sana kukarabatiwa mifereji kwenye taxiway na running way. Hapo lazima kuna ufisadi umetokea kwani haijapita miaka mingi tangu mradi huo utekelezwe. naomba mikataba hii ichunguzwe upya na kazi zitathiminiwe vyema. mimi nilifikiria wenzangu (civil engineers) wangezibua hiyo mitalo na kuruhusu maji kutoka kwenye uwanja. Lakini vilevile tatizo linaweza kuwa kwenye pavement yenyewe kwa kukosa usawa (kuna mabonde). Nashauri wafanye utafiti wa chanzo na kukiondoa badala ya kufanya mambo yanayodhalilisha taaluma zetu!
     
  6. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Nafikiri wanajaribu kuusafisha uwanja baada ya matope kuingia katika kiwanja. Kimtazamo, hii inatokana na ujenzi wa kiwanja hicho kutokidhi mahitaji ya kihandisi katika mfumo mzima wa upitishaji wa maji.
    Kuna wakati walisema wanataka kujenga kiwanja kikubwa cha kimataifa Mwanza. Sijui iliishia wapi. Hali yake si nzuri hata kidogo.
     
  7. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mungu wangu wabongo bado tunamia teknolojia ya stone age
     
  8. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sitasafiri tena na ndege kwenda mwanza
     
  9. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Nafikiri haya ni moja ya mambo ambayo ERB na CRB wanatakiwa wawe wanaishauri serikali pia. Kuna wahandisi waliobobea kule na role yao sio moja tu ya kuwaangalia wahandisi na makandarasi.Inawezekana kabisa kukatokea matatizo makubwa kama haya mambo ya muhimu ya kihandisi yanafumbiwa macho.ERB na CRB kwa mtazamo wangu ni muhimu wakawa proactiave zaidi na mambo muhimu kama haya pia.
     
Loading...