Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Dar es Salaam wafunguliwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CPU, Feb 17, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Uwanja wa Kimataifa wa Ndege wa Julius Nyerere - Julius Nyerere International Airport (JNIA) umefunguliwa rasmi tena leo Feb 17, 2011 mchana saa saba na dk 4 baada ya kufungwa muda mfupi ilipotua ndege ya Shirika ya Swiss jana saa tatu usiku. Uwanja huo ulifungwa kutokana na milipuko ya mabomu kambi ya jeshi Ukonga jijini Dar es Salaam

    Mabomu hayo pia yaliruka na kuingia mpaka ndani ya uwanja huo na kuharibu baadhi ya maeneo yanayotumika kupitia ndege, yaani TAXWAY pamoja na RUNWAY ambapo vipande vipatavyo kumi vya mabomu vilionekana ktk runway ya uwanja huo.


    111.jpg

    Ndege ya shirika la Ndege la Afrika ya Kusini, South African Airways kama ilivyokutwa leo Feb 17, 2011 majira ya saa Kumi jioni, ambapo ilishindwa kuendelea na safari

    222.jpg


    Ndege ndogo ndio zilianza kuruka baada ya kuruhusiwa kuruka leo Feb 17, 2011 mchana saa nane.





    333.jpg


    Ndege ya shirika la Ndege la Switzerland, Swiss Airways kama ilivyokutwa leo Feb 17, 2011 ambapo mpaka saa 12 jioni ilikuwa haijaondoka



    Hata hivyo ktk tukio hilo la aina yake, jana usiku abiria waliokuwa ktk ndege hiyo ya Swiss waligoma kushuka ktk ndege hiyo kutokana na kupata hofu ya milipuko ya mabomu ambapo baadhi walisema ni bora wafie humo humo ndani ya ndege. Wakati abiria hao wakigoma kushuka, abiria wengine waliokuwa wanasubiri kuondoka walitaharuki na kuanza kukimbilia ndani ya ndege ya Swiss bila ya kuruhusiwa.

    Ndege hiyo pia ilinusurika kupigwa na milipuko hiyo ya mabomu ambapo ilitua upande wa pili wa runway ya uwanja huo wa ndege kuelekea upande ambapo mabomu yalikuwa yanalipuka.

    Picha za maeneo ya yaliyochimbika ktk uwanja huo nitawaletea muda si mrefu

    All News by CPU
     
  2. CPU

    CPU JF Gold Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa kuongezea ni kwamba hakuna mabomu yatakayolipuliwa zaidi kutokana pia na eneo kuwa karibu na uwanja wa ndege wa Dar
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hivi Kumbe walikuwa wanayalipua wenyewe nyama hawa?
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapana! Kuna taarifa zilizagaa kwamba kuna mengine yapo hayajalipuka, ndo watu wakaambizana kwamba yatalipuliwa na wanajeshi. Sasa zoezi hilo haliwezi kufanyika kwa sababu mojawapo ikiwa ni unyeti wa kuwepo uwanja wa kimataifa wa ndege karibu
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    CPU nakukubali kwa taarifa moto moto, bora tuendele kubeba box tu huku umangani manake nchi hata haieleweki inaongozwaje na wanajeshi bado wamelala usingizi
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    CPU camera yako Kiwango sana! Shukrani
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nitaendelea kuwamwagia bila kuficha mambo yote yanayojiri tena kwa picha nikibahatika kufika maeneo husika ya habari zenyewe

    Mchungaji una uwezo mkubwa sana wa kusoma vitu. Ni kamera ya simu huwezi amini
     
  8. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,239
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenifanya nicheke kwa swali lako halafu unamalizia nyama...umepatwa na mshangao kumbe walikuwa wanayalipua wenyewe.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,752
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo watalipua lkambia ganii tena? Arusha nini? tujuzane mapema wandugu
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,752
    Trophy Points: 280
    Sony DSLR-A900 alpha 24-Megapixel Digital SLR Camera

    tufanye biashara?
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaka haya mabomu yanalipuka yenyewe kutokana na kukaa muda mrefu bila kutumika wala kuondolewa, hayalipuliwi
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaka Ivuga mi yangu ni simu hata hivyo. Unauzaje camera yako??
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni khabari njema! Aksante sana
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Karibu mkuu
     
  15. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kusema la ukweli Tanzania tutazidi kuwa nyuma miaka nenda miaka rudi..nimekuwa nikisikiliza vyombo vya habari this morning eti JWTZ
    wanajitetea kuwa hayo mabomu yalipaswa kuwa discarded 20 years ago na yamelipuka kutokana na chumba cha kuhifadhiwa kukosa umeme kwa hiyo lile joto ndo limeactivate....jamani hiyo sababu hata mtoto wa kindergated hawezi amini..where are going jamani watanzania??kwanini tunazidi kurudishana nyuma tuuu..nikifikiria nchi yangu hasira zanipanda looh.
     
  16. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ivuga mimi nilidhani wewe teja la JF kumbe hata bness mwendo mdundo. Yaani umeshaona opportunity tayari loh!
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamaa nilifikiri kaishia msimbazi tu, kumbe ni mjasiliamali
     
  18. L

    Lugwal Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi zoezi la Kuyaharibu huwa linafanyikaje....maana yamelipuka hivi tu zahama je kuyaharibu si itakuwa bara!
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unajua saa hizi kuna hofu ya kulipuka mabomu zaidi ktk magala ya silaha Lugalo, Ngerengere n.k. kama inavyodaiwa na baadhi ya watu. Sasa hilo ghala namba 23 ambalo halijalipuka itakuwaje???
    Si nalo linaweza kulipuka wakati wowote??? Hizo kamati sijui mabaraza ya Usalama yataweza vp kuzuia ghala lililobaki lisilipuke???? Mi nahisi nalo litalipuka wakati wowote tu
     
  20. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ni hiyo habari tutegemee milipuko zaidi katika kambi yeyote kwani tatizo la umeme ni la nchi nzima kambi gani itapona?Wananchi wahame karibu na makambi ya jeshi,joto litaongezeka na yatalipuka maana bado tuna mgao na viyoyozi havifanyi kazi,take care
     
Loading...