Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwanja wa ndege Mwanza wajaa maji tena, ndege zasimama kutua na kuruka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Consigliere, Dec 4, 2011.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,373
    Trophy Points: 280
    Waziri mkuu pia ashindwa kuondoka.

    Pia abiria ambao flights zao zipo destined to Dar es salaam na Kilimanjaro, nao wamekwama. Run way haionekani baada ya uwanja wote kufunikwa na maji.

    Tunasubiri maji yaondoke kwa hiari.

    [​IMG]
     
  2. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,373
    Trophy Points: 280
    Updates.
    Uongozi wa uwanja umeamua kuufunga uwanja kwa muda wa masaa sita, hali ambayo imepelekea route ya kwenda Bukoba kwa siku ya leo kuvunjwa kutokana na hali ya uwanja wa bukoba kutokuwa na taa katika njia ya kukimbilia ndege hivyo ndege kutoruhusiwa kutua usiku
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha ha!! Kwa hiyo maji yako kwenye maandamano??
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    What a nation??
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na itakuwa hivyo mpaka siku itokee ajali kubwa ndiyo utawasikia watu wanaoitwa serikali wakiamka!
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ndo waliyoyataka hayo... fedha za kuufanyia ukarabati wa huo uwanja walishazila
     
  7. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    nchi ina ujinga sana hii...yanaiba tu haya majamaa
     
  8. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    "ukistaajabu ya Musa utaona ya Firauni"
    Hii issue ni kweli nimetumiwa sms na mfanya kazi mwenzetu ambaye yuko hapo airport alikua anamsindikiza boss wetu.hata hivyo mida ya saa saba nilipishana na msafara wa waziri mkuu ukielekea Airport.Kinachonichekesha ni kuwa waziri mkuu yuko hapo nje airport sasa sijui atakaa hapo hadi saa ngapi.Nimeongea pia na mteja wangu mmoja Dar yeye ameniambia wameambiwa wataondoka saa mbili usiku pale JKNIA kuja mwanza.Namalizia kazi ofcn ,nadhani itabidi nielekee eneo la tukio nipate picha.Sijui wanoko kama wataniruhusu au watanipakipondo mbele ya mtoto wa mkulima.
    Hivi Alshaabab hawako mwanza,maana jamaa atakuwepo muda mrefu tu!.
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180

    Kwa kweli tusiombe litokee.... Ila Wahenga walisema "dalili ya mvua ni mawingu...."
    Sasa mie nashangaa hawa wahusika wanasubiri nini kurekebisha hicho kiwanja??
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180

    Hawa watu sijui wakoje... Hawajui kabisa kula na kipofu... Hivi kwani ni lazima kula 100%.....??
    Kwanini wasifanyie kazi asilimia 60 halafu wale japo 40% japo si haki??
     
  11. M

    Mwera JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujaa maji kwa uwanja wa ndege mwanza mbona unajaa kilasiku,serikali inajua kukusanya pesa tu ila kujenga mitaro mikubwa ili uwanja uwe unaweza kuhimili maporoko yamaji hawawezi,hii nimara ya4 ktk kipindi chamwezi 1 uwanja unafungwa kwakujaa maji,hawatofanya matengenezo yamitaro mikubwa mpk ije ndege iuwe watu kwa mamia kwa ajali ndio utaskia wanafanya ukarabati,kweli hii nchi ya majuha.
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mi wala siwalaumu wao... najilaumu mimi mwenyewe kwa kutokuwa na moyo wa kuwawajibisha wezi hawa
     
  13. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema.
     
  14. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    :juggle::focus:
     
  15. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,373
    Trophy Points: 280
    Waziri mkuu ndiyo ameingia dar hivi punde toka Mwanza baada ya maji kupungua na ndege kuruhusiwa kuruka,
    hivyo abiria wengine nao wameshaanza ku check in ready to fly to their destinations.
     
  16. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    me naombea yakae hata wiki tatu hivi,labda itawapa fundisho namna ya kuthibiti maji hayo,hapo kuna dalili ya kuleta maafa siku zijazo.
     
  17. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,373
    Trophy Points: 280
    Hali ilivyokuwa katika uwanja wa ndege wa Mwanza.