Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwanja wa karume wawekwa bond.

Discussion in 'Sports' started by King Kong III, Feb 23, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Source:Wambura

    Kayasema hayo wakati akichangia mada kwenye malumbano ya hoja ITV
     
  2. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni kweli wamekopa pesa benk na kama wakishindwa kurudisha pesa ya kuileta brazil, uwanja unapigwa bei
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Kweli Tanzania shamba la bibi.
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu ni kweli Wambura,Michael ametamka hivyo.
    Na kama ni kweli hii ni njama,kwa nini.
    Watu wa hapa town wamefanya dili ili wapige hela nyingi.Watu hasa viongozi hawana uchungu na rasilimali za nchi yao,uwanja wa karume upo ktkt ya mji na value yake ipo juu sana,na isitoshe ni mali ya serikali so hakuna mtu mwenye uchungu na hasara nao.
    TFF wana uhakika gani kuwa viingilio hivyo vya hiyo timu italipa gharama zote za kuisafirisha timu?.
     
Loading...