Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwanja mbovu umepunguza kasi ya Yanga

Discussion in 'Sports' started by Haki, Mar 15, 2009.

  1. H

    Haki JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwanja unaochezewa mechi kati ya Yanga na Alhaly ni mbovu. Matokeo si mazuri kwa Yanga mpaka sasa. Yanga wameshazoea kucheza mechi zao kwenye uwanja wenye hali ya juu; uwanja wa kimataifa wa Dar. God bless Yanga and Taifa stars.
     
  2. U

    Umushoshoro Member

    #2
    Mar 15, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    Umeshaanza visingizio na kuingiza Stars ili mpate huruma.
     
Loading...