Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwanja huu ni kwaajili ya gwaride la jeshi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shukurani, Mar 6, 2008.

  1. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana katika taarifa ya habari ya star TV,kilitokea kituko cha mwaka kuhusiana na uwanja mpya. Mhe naibu waziri,Bendera aling'aka kuhusiana na TFF kudai mechi za timu ya taifa lazima zichezewe kwenye uwanja mpya,majibu ya waziri yalikuwa hivi,nanukuu "HIVI WAKATI HUU UWANJA MPYA HAUPO,HIYO TIMU YA TAIFA ILIKUWA INACHEZEA WAPI? UWANJA ULE WA ZAMANI UMEKARABATIWA KWA MILLION 700 TOKA FIFA LAKINI WATU BADO MNADAI KUCHEZEA UWANJA MPYA" nikajiuliza,hivi uwanja huu ulijengwa kwaajili ya show? au kwaajili ya kuendeleza soka la bongo? au ndiyo politics tu kila sehemu. Naomba kujua huu uwanja ni kwaajili ya gwaride la siku ya uhuru na muungano au kwaajili ya kampeni za 2010
     
Loading...