Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwajibikaji

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nkyandwale, Feb 8, 2011.

  1. nkyandwale

    nkyandwale Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Je, kamati za shule za Msingi na Bodi za shule za Sekondari zinajuwa wajibu wake katika usmamizi wa Taaluma na matumizi ya fedha za Ruzuku {MMEM na MMES} zitolewazo na serkali?
     
Loading...