Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwajibikaji wa Vyombo vya habari wa Tanzania Media Fund Mlimani City

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Halisi, Mar 28, 2011.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Richard Mgamba wa Sunday Guardian anasema, unapozungumzia media na uwajibikaji, unajiuliza tunawajibika kwa umma ama wamiliki?
     
  2. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa mwandishi, nilijua naweza kutimiliwa anytime naweza kupata zawadi ama kupanda ngazi wakati wowote, kwanza nawajibika na sera ya gazeti na kila chombo kina policy.. Hatuko juu ya sheria, ukiona umekosea lazima uombe radhi na kuwajibika kwa wasomaji wako
     
  3. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Je, munawaheshimu wasomaji wenu? English paper ukikosea unarekebisha lakini magazeti ya Kiswahili yanarudia sana, anatoa mfano wa Tanzania Daima kwamba Magufuli amejiuzulu ama Sitta na Mwakyembe wameshughulikiwa na cabinet wakati hakukua na kikao siku hiyo
     
  4. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Simbeye anasema kuiwajibisha serikali lazima uwe na sababu, lazima kuwe na kitu cha kuiwajibisha serikali, lakn kama hakuna kitu unadhoofisha serikali bila sababu. Ktk media lazima kuwa objective.
     
  5. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Na sisi ni sehemu ya jamii, na si kweli kwamba na sisi tunafanya kila kitu sahihi na serikali tu ndio inakosea?
     
  6. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ichikaeli Maro wa Daily News anasema lazima kama media house unakosea uombe radhi na kurekebisha... Lazima tuwape nafasi wanaotuhumiwa tuwasikilize na wao
     
  7. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Si habari zote ni mbaya kuhusu serikali,
     
  8. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mwandishi mmoja anasema: ni mentality ya editors, hawako acountable kwa umma kama yule wa Daily News alikua anawajibika kwa watawala wakati wa uchaguzi na si kwa umma, tumeona Mkurugenzi wa TBC alikua anawajibika kwa umma na tumeona yaliyomkuta.... Anashangiliwa
     
  9. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Naona Daily News wanapigwa mawe live!
     
  10. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Richard ni kweli kuna rushwa ktk media, lakini hiyo ni mzao wa jamii yetu ilyojengwa na watawala wetu
     
  11. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Pamoja na hayo, kuna kazi nzuri iliyofanywa na media, na ni media iliyoifanya serikali kuvunjwa na Bunge kuwa na meno
     
  12. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kikao cha asubuhi cha postmortem kinatumika kupitia habari zilizotumika, na serikali nayo inafanya hivyo japo si kila mara kama media....
     
  13. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Katika kikao kunakua na malalamiko na pia mapitio
     
  14. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mohamed Tiba anasema, kwa uzoefu wake ktk media, nimesoma magazeti, sijaelewa kama ni kuwajibishana ama ni vita kati yao na hii imenishtua maana tumeona media zinajenga uaduia miongoni mwao na ni tishio kwa uhuru wa habari na hatuoni vikifanya kazi pamoja
     
  15. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Editors Forum ni lazima iangalie uwajibikaji wa media kama taaluma sababu tungesahihishana kwa njia ya kistaarabu na kirafiki badala ya kufanya vita
     
  16. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Daladala producers: Siamini media japo niko ktk media, imebadilika na kuwa biashara. Ukikuta makala marefu mazuri na picha kuna bahasha imetembea
     
  17. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nimetembea nchi nzima, ni vigumu kupata habari kibiashara, na baada ya kazi wakitoka wanasubiri bahasha baada ya kikao... Je, tunasema nje kulaumiana?
     
  18. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kihaule wa EU, nianze ni kweli kuna tabia ya rushwa lkn si kweli kila makala inatolewa kwa fedha...
     
  19. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wamiliki ni tatizo, hawawalipi vizuri waandishi na hapo wanalazimika kupata nauli na wApo wanaopenda waendelee kuteseka na njaa ili wapate nafasi ya kuwatumia
     
  20. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Imetokea katika kamoeni mwandishi akashuishwa kigoma kwa kutoandika vizuri mwanasiasa
     
Loading...