Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UWAJIBIKAJI: Sugu aendelea na ziara Mbeya mjini!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, May 18, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Mbunge wa Mbeya Mjini akipokelewa na wananchi wa Kata ya Nsoho kabla ya kufanya mkutano mkubwa wa hadhara katika eneo hilo lililo nje kidogo ya mji wa Mbeya
    [​IMG]
    Hapa Mbunge wa Mbeya mjini akiwaelezea wananchi wa kata ya Iziwa baadhi ya utekelezaji wa shughuli za maendeleo zilizofanyika mpaka sasa hapa Jimboni
    [​IMG]
    Wananchi wakimsikiliza kwa makini Mh. Joseph Mbilinyi (Sugu) alipokuwa akiwahutubia wananchi katika ziara ya jimboni kwake Mbeya mjini

    [​IMG]
    Sugu akisisitiza jambo kwa wananchi wa kata ya Iziwa wakati wa ziara yake ya kuzungukia kata zote za jimbo la Mbeya Mjini
    [​IMG]
    Wananchi waki msikiliza Mbunge wao Joseph Mbilinyi (Sugu) wakati akiwahutubia katika kiwanja cha kilabu cha Iziwa
    [​IMG]
    Mheshimiwa Sugu akikazia jambo ambalo Kamanda Kwame Elly Anangisye (pichani) alikuwa akilipigania kwa maendeleo ya wakazi wa jiji la Mbeya
    [​IMG]
    Watu wa rika tofauti wa Kata ya Iziwa wakimsikiliza Mbunge wao Joseph Mbilinyi
    [​IMG]

    [​IMG]
    Wananchi wa kata wa Ituha wakimsikiliza kwa makini Mbunge wao Joseph Mbilinyi (Sugu)

    [​IMG]
    Mbunge wa Mbeya mjini akielezea shughuli za utekelezaji ahadi zilizofanyika mpaka kufikia kipindi hiki
    [​IMG]
    Mheshimiwa Joseph Mbilinyi, Katibu CHADEMA wilaya Criss Mwamasiku (kushoto) na Kamanda Kwame Elly Anangisye (nyuma) wakisikiliza kero na maoni ya wananchi wa kata ya Ituha
    [​IMG]
    Mwananchi wa Kata ya Ituha akitoa malalamiko yake mbele ya Mbunge wa Mbeya mjini
    [​IMG]
    Wananchi wa Kata ya Ituha wakimsikiliza Mbunge wao Joseph Mbilinyi (Sugu) katika ziara yake ya kutembelea kata za Mbeya mjini
     
  2. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kumbe mikutano ya Sugu inajaza watoto tu
     
  3. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,035
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Ameona kizazi kilichopo almost chote kimeharibiwa na hulka za ufisadi,kwahiyo alichoona hapo ni bora awahusishe na watoto kwa faida ya kesho.
     
  4. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nyie si mmezoea wazee na vikongwe? Vingine vinatembea na mkongojo, hata timu za mpira zina under 20, under 17 na under 14. Huo ndo mtaji, nyie endeleeni na wazee.
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hata hao wazee na vikongwe wameanza kuwakimbia ndio maana siku hizi ukisikia chama cha mapinduzi kimefanya Mkutano basi ujue ni mkutano wa NEC au CC, au Mkutano wa Balaza la Mawazi, au mkutano wa wabunge wa CCM, sababu hawana watu wa kuwasikiliza hivyo kuondoa upweke wameamua kujikusanya wenyewe na kuhutubiana,
     
  6. k

    kafugugu Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sugu anajua kazi ya ubunge sio kukaa mjini tu lakini alihahidi hawezi kukaa marekani wakati wananch wanaumia rejerea kipindi cha mchakato majimboni
     
  7. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    safi kamanda mkuu wa mbeya.
     
  8. a

    andrews JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​kaa kwenye gazeti la uhuru huku hapakufai
     
  9. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kama mikutano ya YESU???
     
  10. h

    hans79 JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sio binadamu hao? waache watoto wadogo waje kwangu.
     
  11. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwa mamlaka niliyopewa na wanakijiji wenzangu wa busisya,ninakutunuku u dr wa heshima toka hapa kijijini kwetu Busisya kuanzia sasa utatambulika Dr Sangarara kwani jibu ulilolitoa hapa ni maridhawa kabisa na jibu hili litayajibu maswali yote yatakayo fanana na hili toka kwa wanamagamba FC
     
  12. Mibas

    Mibas JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,122
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Doctor Sangarara hongera zako.
     
Loading...