Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwajibikaji kwa vifo vya raia wasio na hatia January 5, 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Feb 5, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tarehe 12 Januari Chadema walitoa tamko kuwataka watendaji kadhaa wa serikali kujiuzulu kutokana na mauaji wa raia wasio na hatia Arusha tarehe 5 Januari. Mbona kimya?
     
Loading...