Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvuvi kwa kutumia boti

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by CLEMENCY, Aug 27, 2011.

  1. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu, ninataka kufanya biashara ya uvuvi baharini kwa kutumia boti. Nauliza mwenye ujuzi na hii biashara anijuze kuhusu aina za boti zinazotakiwa,ukubwa wa injini,kama petroli au dizeli ndiyo inafaa. Natanguliza shukurani zangu
     
  2. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jiandae kwenda kwa waganga wa kienyeji kuongeza charge kama huna. Waulize wapemba
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    heee! Ndio nini hayo?
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    anamaanisha jamaa aende kwa mganga ili apewe hirizi ya biashara!
     
  5. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni biashara nzuri, inayolipa sana ukiwa na vifaa bora na wafanyakazi wazoefu.
     
  6. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu,una mtu unayemfahamu ukanipacontact yake?
     
  7. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni biashara ngumu sana ambayo inahitaji wewe mwenyewe uwe na uzoefu nayo otherwise uwe na mtu mwaminifu sana aisimamie. Unataka kuvua wapi? kama baharini je ni uvuvi wa maeneo ya pwani au mbali na bahari? na pia unataka kuvua uvuvi wa aina gani yaani samaki gani.. kuna uvuvi wa dagaa (utahitaji boti kubwa kidogo yenye injini ya ndani na nyavu za purse seine), uvuvi wa nguru na papa kwa kutumia mishipi au kwa kutumia nyavu za jarife n.k.

    Kama nilivyosea sio tu kununua boti na injini bali pia kujua unaenda kuvua nini na wapi ndio itakusaidia kujua aina gani ya nyavu, boti na injini ya kufunga. Kama ni mgeni kabisa unahitaji watu wazoefu mno na waaminifu wakuelekeze vinginevyo unaweza ingizwa mjini.
     
  8. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Shukrani mkuu!
     
Loading...