Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvuvi Haramu wa Jodari washika kasi kwenye Bahari ya Libya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Nov 7, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tangu kuondolewa au kuangushwa kwa utawala wa Gadaf,shughul za uvuvi haram zimeonekana kushka kasi,ila inasemekana kuwa boti zinazofanya shughuli hizo zinatoka nchi za jumuiya ya Umoja wa nchi za ULAYA,na samak wanaovuliwa ni aina ya JODARI!
    SOSI:REDIO ONE
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,793
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    ghadaffi + uvuvi haramu.......
    hii ni kwenye bahari ya wapi mkuu....?
     
  3. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Mediterranean sea, Gaddafi alikuwa mkali kwenye rasilimali zote za Libya kuanzia kwenye maji mpaka ardhini!! So, miaka mingi hapakuwa na uharibifu mkubwa kwenye eneo hilo la Libya but now pamekuwa free aiseee!!!! Another shamba la bibi ukiachilia TZ!!!!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,793
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    asante mkuu kwa kunidadavulia.......hii habari ilinipita kidogo.......
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ndicho walichokuwa wanakitaka wana Libya wacha yawakute sasa, Nani aliwadanganya wateme Big G kwa karanga za kuonjeshwa!
     
Loading...