Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvumilivu huu mpaka lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mangaline, Jul 17, 2012.

  1. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika hotuba ya msemaji mkuu wa kambi ya upinzani mheshimiwa vincent josephat nyerere (mb), kuhusu makadirio ya mapato na matumizi kwa mwaka wa fedha 2012/2013 wizara ya mambo ya ndani ya nchi, imeonesha wazi kuwa upo upendeleo wa wazi wa vyombo vya dola kwa makusudi, kuonea, kunyanyasa na kudhulumu masilahi ya watu walio na msimamo ulio kinyume na matakwa ya utawala. Wapo wenzetu wengi wamepoteza maisha, na wengine wanashikiliwa na vyombo vyenye nguvu kwa dhuluma. Hata hivyo, umma unaendelea kuangalia na kuona kama kila anayefikwa madhara hayo, yeye hayamuhusu, bila kujua kesho ni zamu ya nani???? Fikiria yaliyo wapata wenzetu kwenye mkutano halali, kwa kufanyiwa fujo, na mwisho wa siku, wao ndiyo wanashikiliwa na polisi kwa mauaji. Fikiria yaliyompata Dr. uli, na bila aibu, vyombo vyenye nguvu vinatoa majibu ya kejeli na dharau kwa umma, kana kwamba wanaongea na watu wasio na fikira.
    Hivi, uvumilivu huu, watanganyika tutaendelea nao hadi lini????????????????????????????????????????????????????

    [FONT=&quot]
    [/FONT]
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mwandiko tu hauvutii kuisoma hii bandiko yako.
     
  3. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,664
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Lkn umeisoma!!!
     
Loading...