Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvumi unaonea kama upepo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Oct 20, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Kuna uvumi unaenezwa kwa watu kuwa iwapo umepokea rushwa/takrima toka ccm alafu ukawasaliti kwa kuwapigia kura wapinzani.Eti iyo karatazi ikipelekwa kwa computer itaonyesha iyo tick ilikuwa ya nani!
    MY TAKE
    Nakubaliana na Baregu kuwa mataji wa CCM ni ujinga wa watanzania imagine someone spreading such hopeless threats kwa wananchi kwa kitu ambacho hakiwezekani.
    Naona CCM wanatumia iyo strategy hasa baada ya baadhi ya viongozi wa dini kusema ela za rushwa kuleni bse ni zetu ila kwenye box la kura ni siri yako na muumba
     
  2. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CCM ni kama mfa maji maana hawaachi kutapatapa...
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh,ni wachache sana watakao danganyika kwa strategy hiyo
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huu ni uvumi wa kijinga kwa wajinga, kwani hizo karatasi zina sehemu ya kuandika jina? au hao walipewa hivyo vijisenti watapewa karatasi zao zenye majina yao
     
  5. t

    truth Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani is not a fair judgement kujadili kuhusu UVUMI nilidhani ni facts
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mtu aliyeshauri wafanye kitu cha kijinga kama hiki, ni kwamba amefirisika kifikra na mawazo.
     
  7. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wananchi wengi watashtukia hiyo njama, lakini pia kuna watakaoamini!
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    umenena kweli mkuu hasa ukizingatia kuwa rafiki wa ujinga ni mjinga
     
  9. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ulizani ni fact wakati imeletwa kama tetesi..kazi kweli kweli
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Safari hii hata wanawake wameona mshikaji anauza sura na hana ile huba ya awali.

    ogopa kukosa kura za akina mama. utalia.
    Kikwete namtakia mapumziko mema baada ya safari fupi ya miaka mitano ya urais.
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu taarifa kama hizi zinapopatikana si vyema kuzipuuzia hata kidogo.Inabidi watu waelimishwe haraka sana juu ya hili ili wasibabaike na kuogopa.Kumbuka katika nchi yetu wajinga ni wengi kuliko wenye akili na ni hao wajinga ndio CCM inajivunia na haitaki wapate uelewa kama ulio nao wewe
     
Loading...