Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvivu wamuumbua!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Oct 12, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa akiwa amepiga suti nyeupe,alikuwa akisafiri kwa mguu kuelekea kijijini kwa wakwe zake pamoja na mkewe.Jamaa alibanwa na mkojo lakini akaona uvivu kuchepuka porini kukojoa,akaamua kujikaza mpaka afike.Zikiwa zimebaki hatua 100 kufika ukweni mara wingu zito likafunga na matone mazito ya mvua yakaanza kudondoka.Jamaa akaamua ajikojolee nguoni akiamini mvua itakayomnyeshea itasafisha mkojo wote aliojikojolea.Alipomaliza tu kujikojolea,mvua nayo ikakata hapo hapo tena ghafla akabaki na bonge la ramani kubwa ya mkojo sehemu za mbele ya suruali.
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mvuta bangi mmoja baada ya baada ya kupata cha Malawi aliamua kumwomba mtoto wake wa miaka mitatu amsindikize dukani.Yule mtoto alikataa kumsindikiza.Jamaa akaanza kulia kwa uchungu huku akimwambia yule mtoto;haya,si hutaki kunisindikiza dukani,kuanzia leo mimi sio ndugu yako tena,udugu wetu uishe leo!
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mvuta bangi mwingine aliamua kumfundisha mkewe kuvuta bangi.Mara ya kumvutisha bangi mke wake,jamaa akaenda kupumzika kibarazani.Mara ghafla akamuona mkewe anakimbilia getini huku kamshika mtoto wao mdogo kichwa chini miguu juu akiwa na kisu mkononi.Alipomuuliza mkewe anataka kufanya nini,wife akajibu;naenda nje kumchinja huyu kuku!.Jamaa akamdaka mkewe na kumrudisha ndani na toka siku hiyo ikawa ndo mwisho wa kuvuta bangi.
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    teh teh teh,sote zimesimama mkuu
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    No ni kawaida sana, ila jana mkuu ulitisha sana kama vipi tupe radha mpya.
     
  6. T

    The Priest JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    teheteheteheteheteehe...the jaguar
     
  7. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ha! ha! ha!
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mtu mwenye upeo kama huu ni wa kumpima kama yuko mzima kiakili!Vinginevo anaweza hata akanya kwenye pot la mtoto akampa mkwewe akamwage chooni.
     
Loading...