Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvivu na utapia-akili wa wabunge wa CCM...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurta, Apr 11, 2012.

  1. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Usingizi wa pono, utapia-akili, ufinyu wa fikra na kutokuweka mbele maslahi ya taifa wa "wabunge" walio wengi wa CCM umenisukuma kunukuu Taarifa ya Pili ya Tume ya Jaji Nyalali ya mwaka 1992; uk. wa 2, para 5:

    Kwa kutumia matukio ya leo tu Bungeni kwenye muswada wa BRELA na majibu ya hovyo kabisa ya wiki hii kutoka kwa Waziri wa Fedha na AG kweli CCM ni sikio la kufa!
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Ni vigumu sana kumuamsha aliyekufa... RIP CCM 1977-2015
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mi bunge ya CCM yote si unajua ni janga la kitaifa
     
Loading...