Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvimbe wa sehemu moja ya pubic.

Discussion in 'JF Doctor' started by Apex, Aug 6, 2012.

  1. A

    Apex JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman ninatatizo la uvimbe kwenye pubic sehemu ya kulia na mda mwingine uvimbe huu ushuka hadi kwenye korodan moja ya upande wa kulia,lakini ajabu ni kwamba uvimbe huu mda mwingine uleta kitu kama korodan ya tatu upande huo wa kulia lakini pia mda mwingine uvimbe korodani hii upanda juu kwenye pubic nakuleta maumivu.pls naomba ushauri kwa mwenye ufahamu na tatizo husika na njia za kumaliza
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu,kuna wengine hupata kitu kinaitwa mtoki. Mkuu hebu uwe na subira ma dr waje kwa ufumbuzi wa tatizo ila funguka ili hata ushauri uwe murua. Huo uvimbe n kwa muda gani unao,huwa unajirudia baada ya muda gani? Ndiyo unaanza.
     
  3. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,395
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    for how long!tembelea nearest clinic,hernia ina dalili kama hizi,mi sishauri usubiri majibu hapa fka hospitali faster!get well soon!
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hernia.... haraka sana nenda kamuone daktari, kwani dawa yake ni operation tu!!!!
     
Loading...