Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvimbe ukeni

Discussion in 'JF Doctor' started by Mkumbavana, Feb 2, 2012.

  1. M

    Mkumbavana Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habarini doctors na memba wa jf, jamani kuna mtoto wa shemeji yangu ana miaka 2 na nusu akilia kuna uvimbe mkubwa kama yai la kienyeji unatokea sehemu ya juu ya uke kwa nje upande wa kulia, mtoto huyu akisimama lazima anyooshe mguu wa kulia na kuwa kama anaegemea wakushoto na akikaa ni vivohivyo, asipolia uvimbe hauonekani kabisa, NAOMBENI MNISAIDIE UVIMBE HUO UNATOKANA NA NINI NA MADHARA YAKE NI YEPI.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    jamani jamani mtoto wa miaka 2! Lazima anateseka sana kwa maumivu,
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    dah....hebu jaribuni kumpeleka kwa daktari.......
     
  4. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watz bana....hadi kufikia hatua hiyo hamjampeleka mtoto hosp??
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mwaishe Agha Khan kabla uke haujaoza
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mmh hosptal zimeisha jamani?
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wewe unaonekana ni mtu mzima na una akili timamu lakini napata wasi wasi juu ya ubinadamu wako.SUALA ZITO KAMA HILI UNALIKIMBIZIA JF BADALA YA KWENDA HOSPITALI????????????????????????????ACHA UJINGA PELEKA MTOTO HOSPITALI.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    yaani hujapata hata muda wa kumpeleka hospitali umekuaj huku JF.mmpeleke haraka iwezekanavyo kama hupampeleka bado
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa yawezekana alikuwa anampaka tu dawa za pharmacy
     
  10. D

    Discoverer Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo ni inguinal hernia, inatibika hospitalini kwa operation.
    Ni vizuri akatibiwa mapema, ikicheleweshwa inakuwa obstructed na inaambatana na maumivu makali.
    Mpe pole sana.
     
  11. M

    Mkumbavana Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mtoto wa shemeji yangu na nimejitahidi sana kumsistiza ampeleke hospitali anasema eti kaambiwa hadi mtoto afikishe miaka 4 ndo atatibiwa
     
  12. M

    Mkumbavana Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupo Moshi
     
  13. dijly4

    dijly4 Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    how dare you can spit this here, while you can immediately seek doctors advice at any nearby health institute.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Please please please.... Hili nalo la kuleta JF kabla ya hospitali???

    The way i love my daughter, hadi nasisimka kwa kusoma tu hiyo post..... Tafadhali mpeleke hospitali, na kama uko rural naomba sana unitumie PM tumsaidie huyo mtoto

    Ninahisi ni Hernia lakini ni lazima daktari ahakikishe ndio tiba itolewe....

    can you treat this as urgent??

    I hope Riwa atapepesa macho humu, au at least mzizimkavu (muzee ya mizizi)
     
Loading...