Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uvimbe kichwan (osteoma)

Discussion in 'JF Doctor' started by bface, Feb 26, 2012.

  1. bface

    bface Senior Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nina uvimbe kichwani kwa mda sasa tangu 2002 ambao nimeambiwa tumor baada ya kupiga xray, ila niliambiwa kuwa unatakiwa kukatwa ingawa cio mkubwa xana coz unakiwa taratibu xana some of the doctors wamenishauri niuache tu coz hauna pain yeyote zaidi ya kichwa kuuma for sometime,,
    Swali langu hapa je nikipata mtoto hawezi kuwa affected na hili or alihusiani?? Any doctor plizz
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wewe tafuta second opinion, kama unapesa tinga India. Si kitu ya kubargain na doctor.
     
  3. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Pole sana bface ,kwa kawaida osteoma ni aina ya benign tumor yani ni tumor ambayo haiwezi kusambaa(metastasis) pale ilipo haiwezi kula zaidi, na hiyo inaweza kuwa imesababishwa na infection ila causes haijulikani sana, kwa upande wangu sidhani kama mtoto wako ataipita , kwasabu inategemea na kisabishi kama kama ikiwa gene za autochromosome zimebeba tatizo basi uwezekana upo lakini ni mdogo sana kwa sababu mpaka hiyo gene ibahatishe kwenda kukutana na gene za mkeo na pia lazima iwe dominant vinginevyo mkeo naye awe na tatizo. Kwa ujumla mtoto wako kupata tatizo ni vigumu sana . Hilo tatizo lako siyo malignant cancer amboyo ni hatari inasambaa mwilini,
     
  4. bface

    bface Senior Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    mmhh inategemea na mazingira au tabia ambazo mtoto wako atakuwa anaziishi kama vile kutokula vyakula vya asili,kupiga mionzi mara kwa mara n.k.kama akiishi katika hayo mazingira niliyokwambia basi anahatari ya kupata huo uvimbe[TUMOUR] Ila si lazima apate uvimbe kama ulioupata wewe[osteoma] anaweza akapata sehemu yeyote ile katika mwili wake.
     
Loading...