Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM yaicharukia serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AK-47, Jan 20, 2011.

  1. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    UVCCM leo wameonyesha ukomavu wa hali ya juu na kuguswa na maslahi ya taifa baada ya kutoa matamko kadhaa likiwemo la kuitaka serikali kuwataja hadharani wamiliki wa Richmond ili wabebe mzigo wa kuilipa Dowans sh bilioni 94 inayodai Tanesco. Aidha wametaka bodi ya mikopo ivunjwe kwa kuwa imeshindwa kazi kiasi cha kuzusha maandamano ya wanafunzi wa vyuo kila kukicha. Kama haitoshi wameitaka serikali kutoa ajira kwa vijana badala ya kuacha hali ilivyo sasa ambapo vijana wengi wapo mitaani hawana ajira jambo ambalo ni hatari.
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    source please!
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    :amen::amen::amen::amen: Kama ni habari ya ukweli
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhh kama ya kupikwa ivi
     
  5. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyie UV-CCM nani kawafungua midomo au ni kukosa mgao wa Dowans? Well, let's hope kelele za mlango safari hii zitamfikia mwenyekigoda wa chama pale magogoni. We're watching every move you make, just to make sure your current noise is not for the sake of gaining popularity.
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama habari hii niya kweli basi ni vizuri endeleeni kutwangana wenyewe kwa wenyewe ili 2015 iwe rahisi kuwang'oa..... ila angalizo: Mmeona vijana wamejitenga na ninyi mwaka huu sasa mnafikiri mnaweza kubadili mawazo yao kwa porojo zenu!!!:frusty:
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Watubu wahamie huku kwetu tupambane wote
     
  8. n

    ngoko JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    propaganda
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yes hii habari niyakweli nimeisikia sasa hivi ikirushwa na dotchvelle hapa wapo redio
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Eeeeehhhhh na nyie, kelele huko!!! Siku zote mlikua wapi wakati yote haya yakitendeka??

    Au mnajitokeza leo kwa sababu mmegundua UCHOYO WA WAZEE WENU huko ndani ya CCM walivyoamua kuishi kama vile dunia inaisha leo ndio mkagutuka kwamba NYINYI KAMA VIJANA WENZETU MNACHUUZWA na wazee hao na ndoto zenu kuja kutuongoza kuendelea kuyoyoma sio?????????????

    Hebu kaanzeni na (i) kukemea Uchakachuaji wa kura 2010 kwanza, (ii) mkapitie masuala ya mikataba yote na kuturejeshea kodi zetu zilizotafunwa kimazingaombwe, (iii) mkaikemee CCM kutugawa Taifa la Tanzania kwa misingi ya kidini kama mbinu yenu kisiasa, ndio hapo baadaye mje tuzungumze.
     
  11. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kiukweli nimeona hapa TBC jinsi hawa UVCCM walivyotoa tamko lao nawapa pongezi kwa kuonesha uzalendo kumbe si kila mwana ccm ameoza:A S thumbs_up::tea:
     
  12. G

    Godwine JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nasema hivi vijana tunataka mitaji si ajira, bodi ya mikopo iboreshwe na si kuvunjwa na pia dowans wamiliki wa dowans wafutiwe uraia na kufilisiwa
     
Loading...