Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvccm wateka kazi ya sensa tmk.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by omusimba, Aug 3, 2012.

  1. o

    omusimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 297
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    katika kile kinachoonyesha nchi inaelekea kuzimu , viongozi wa uvcc- tmk wateka list ya watu walioomba kazi ya sensa ili waingize watu wao. Wahusika wanawaogopa vijana hao hivyo wameamua kuingiza wana uvccm na kuwafuta walimu na wana-vyuo.
     
Loading...