Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM watangaza vita na BAVICHA (Arusha)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by commonmwananchi, Apr 7, 2011.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kama vile nchi inaelekea mrama hivi...sasa baada ya ile habari ya mabomu Dodoma,na vurugu Dar yote kuhusu katiba, imefuatia hii kutoka Arusha UV-CCM Arusha wanasema wana vijana zaidi ya 9,000 tayari kupambana na CDM,ili kuwazuia wasiandamane kupinga Meya Arusha. Source Chanel ten habari ya saa moja jioni hii.
    Na Tegeta nako waua mabaunsa watano,kisa kuzuia ubomoaji makazi...kulikoni.......???
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Wanashindwa kupambana na ufisadi ndani ya chama chao wanatoa matamko kama haya,honestly in a country like Tanzania where myriad problems comfront the nation,having a useless club/association like UVCCM,it's a mistake.Did they check the credentials of the youth associations/individuals that make up the coalition before declaring war against Bavicha Arusha?

     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye blue tunasubiri hiyo siku :rip::rip::rip::rip::rip::rip::rip::rip::rip:
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwani CDM bado wana mpango wa kuandamana kupinga matokeo ya meya wa Arusha? Hali ya kisiasa bado ni tete Arusha hivyo inatakiwa hekima zaidi kui handle vinginevyo ni maandalizi ya vurugu nyingine.
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama wanaubavu waende wakawafukuze Mafisadi kwenye klabu ya CCm iliyojaa ufisadi na ujinga:rip:CCM hatutokukumbuka daima tokomea na uingie jahanamu na mafisadi wote bila ya kumsahau Kikwete :A S 2152:
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kama hawajui wananchi kuchoka kuonewa waangalie ya tegeta. Inaniuma kwamba, walalahoi wameua walala hoi wenzao, aliyetakiwa haswa amewauza maskini wenzangu.
     
  7. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...you mean 9,000 sleeping youths ... in Arusha? not very true, mere propaganda
     
  8. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Hiv hao wanaojiita uvccm wanajitambua kweli? Naona wanaangaika tuuu! Mara matamko yanayopingana, mara wawapinge wazee,mara....aghrrrr! vurugu 2pu.
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    BAVICHA, hebu kazungumzeni na mwenye mbwa wake hivyo katu msitumie hata dakika moja ya chama kubwekeana na hao. Wasitafute umaarufu kwenu baada ya wafugaji wao kuendelea kuchuja ile mbaya nchini!!!!!!!!!!!!

    Hao ni kwamba wako bize wanatafuta watoke vipi vile.

     
  10. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wamekosa kazi hao uvccm, wakagombane na wazee wao mafisadi wale, hawatapata umaarufu wowote zaidi ya kutafuta sababu ya kuanza kusema cdm wachochezi....! buree kabisa hao....
     
  11. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    i am positevely sure, ccm haina vijana zaidi ya 1000 hapa arusha, unless oyherwise waletwe from else where.... Naongea hivyo kwa ushahidi kua, UVCCM arusha ina nguvu kubwa kutoka kwa wanachama wa chuo cha uhasibu arusha IAA, na tawi hilo halina wanachama wengi,, na limeanza kutetereka kutokana na utumbo wa ccm, kuna baadhi ya viongozi wa uvccm kwenye chuo hichi ni marafiki zangu, na huwa wananihabarisha mambo mengi sana, na ukweli ni kwamba, hali sasa hapo kwenye tawi ni tete,wanachama wanakimbia, mpaka kiongozi mmoja alidiriki kunitamkia live, 2012 makamba asipoacha uongozi yeye atachoma kadi yake ya ccm,,, so impositively sure that uvccm haina 9000 vijana hapa arusha, unless watolewe else where,,
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Labda kuna Arusha mbili! Arusha niliyopo mimi hakuna vijana 9,000 wa hicho chama chao! Au wamepanga kuleta mamluki? Mbunge alichaguliwa kwa kura zaidi ya 57elfu na alimzidi mwenzake kwa kura zaidi ya 22elfu! Kama wanataka kupambana wajipange upya maana hata polisi wameshawachoka!
     
  13. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    uh haha
     
  14. n

    never JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanahamu ya kuzikwa wakiwa wanajiona hao UVCCM, tunawasihi waendelee na moyo huwo huwo kabla ya 21 na baada ya 21, watatujua Arachuga ni watu wa aina gani, hawo vijana wanao wasomba siku hiyo watajibeba nao, hatuogopi wala hatutarudi nyuma lazima meya atoke kwa gharama yeyote ile
     
  15. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wakagombane na wazee wao huko huku kwetu kila kitu ni demokrasia tu..

    Hatuna muda wa kujibizana nao hata kidogo.. Sisi sasa tunaangalia maslahi ya taifa zaidi..
     
  16. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #16
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Kama ambavyo wakuu mmeshauri Bavicha mkoa wa Arusha hatutawajibu.Kimsingi hatujatangaza vita na chama chochote cha siasa,na kamwe hatutafanya hivyo,ila hoja yetu kuu ni uchaguzi wa meya ambao ulikiuka misingi ya sheria na haki,na hilo ndilo tutakalofanya,tutapigania haki maana haki ndio msingi wa maendeleo
     
  17. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #17
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Do they love their country?
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    kWA ARUSHA NINAYOIJUA MIMI, HAWATAWAPATA HATA VIJANA 10! LABDA WAWAOKOTEZE MIKOA MINGINE
     
  19. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanasiasa wanaongea kwanza, kufikiria baadae, kudhibitisha hakupo.
     
  20. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hivi ni kwanini hawakipendi chama chao?
    Umoja wa vijana wa chama cha mafisadi wanadhani A_town ni kama huko pwani pwani kwao eeehh!!!
    Wanataka kupima kina ya bahari kwakijiti eenh!!

    Waache hiyo 21 date wasogeze hizo pua zao hakuna rangi watacha ona .
     
Loading...