Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uvccm wataka ngeleja ajiuzulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BLUE BALAA, Jan 21, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeongea na mwenyekiti wa UVCCM wilaya moja ya mkoa Kilimanjaro. Nimeuuliza mbona sasa wanaigeula serikali na wao ni watoto akinijibu kuwa wanaweka shinikizo ili Ngeleja ajiuzulu. Na amenihakikishia kwamba wao hawakukurupuka kuongea ila kitu ni well planned.
     
  2. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Hiyo ni safi sana, ila jana kwenye kikao chao sikusikia mahali popote wakitaja Ngeleja hajiuzulu, au huyo mwenyekiti amekupa mawazo yake
     
  3. G

    Godwine JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tatizo si ngeleja tatizo ni mfumo mzima kwa hiyo ni vema wakafanya mapitio ya serikali nzima
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ccm wanatafuta wakumtoa kafara kwa hili kama ilivyokuwa richmond kutoka na Lowasa
     
  5. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona wanaongelea mlango wa nyuma, nani ataamini kuwa wanamtaka Ngeleja ajiuzulu?
    Kwanini wasingeweka suala hilo hadharani wakati wakitoa tamko lao?
     
  6. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ajiuzulu kwa lipi? Yaani ajiuzulu kwa kutaja maazimio ya CCM?
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Upo kabisa kwenye hii akili mkuu...ataondoka leo Ngeleja kesho litakuja balaa jingine tutasema bora Ngeleja.
    Hawa vijana wanajidai hawajui tatizo ni Baba yao na sio wajomba zao....

    Kama hawataki haya matatizo yanayotaka wamtimue Ngeleja, basi waanze na Mkwere wao
     
  8. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndio maana halisi ya kutaka katiba mpya iandikwe na tena iharakishwe within reasonable time. PERIOD!
     
  9. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TAMKO halikumuona Ngeleja kuwa Tatizo, bali nimeona 6 na kyembe ndo wanaingilia; na kwamba ikibidi kurejesha kesi bungeni ili kusafisha EL, RA na etc. Hiki ni kiini macho, huyo M/Kiti labda mawazo yake lakini si nguvu ya tamko wala matakwa ya vijana taifa.
     
  10. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani siasa za CCM ni majungu hivyo UVCCM wanaweka strategy zao undeground ili issuee ya Dowans irudi bungeni ijadiliwe. What to do you expect if the matter will be tabled in the comming parliament session.

    Kama kweli ikapelekwa bungeni then Ngeleja will be in natural death.
     
  11. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hawajatamka ila wanaweka strategies ili issue irudi bungeni
     
  12. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,787
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Janja ya paka panya kwisa tambua kwisa tambua sasa
    mmebeba junia la nazi ngata kifuuuuuuuuuu........
     
  13. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa bungeni kuna spika wao. Huenda wameshaongea namna ya ku-handle na kuisawazisha. Hii filamu sijafahamu imepangwa iishe vipi. Tusubiri tuone maana kama mafisadi wanaweza kuweka spika wao bungeni lazima awasikilize kulinda kitumbua chake.
     
  14. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    La msingi hapa ni kujua kwanza source ya haya yote ni nini? Aliyehusika ndiye anayestahili kujiuzulu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Well said, mbona sasa wanazunguka mbuyu, Ngereja anaweza kuamuru malipo makubwa kiasi kile bila kibali cha mkuu wake wa kazi. Waseme moja kwa moja ni nani wanamlenga kujiuzuru. Au EL anataka kuchukua kiti chake nini
     
Loading...