Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM wataka mafisadi wafukuzwe uanachama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by engmtolera, Apr 4, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Geofrey Nyangóro

    KATIBU Mkuu wa Umoja wa Vijana wa Chama cha Mapinduzi (UV-CCM), Martine Shigela amepokea mapendekezo ya vijana wa Tawi la Matangini, Kimara jijini Dar es Salaam kwamba wtuhumiwa kwa ufisadi akiwamo waliokuwa mawaziri na wabunge wa sasa, kufukuzwa uanachama ili kurejesha imani ya chama hicho kwa wananchi.

    Akizungumza baada ya kusomewa risala hiyo Shigela alisema anaungana na vijana hao kwa asilimia mia moja na kwamba viongozi wasio na maadili ni mafisadi na mwisho wao umekaribia.


    Shigela alisema chama hicho hivi sasa kina mafisadi na wamekuwa wakikiuka maadili kuanzia ngazi ya shina hadi Taifa na kwamba kinachofanyika sasa ni kuangalia namna ya kukisafisha chama hicho kuanzia ngazi ya chini.


    Kuhusu maandamano ya Chadema alisema umoja huo haupaswi kukaa kimya na wao wana haki ya kuandaa maandamano kupinga Chadema isifanye maandamano kushinikiza uchaguzi wa Meya Arusha, urudiwe.


    Awali akisoma taarifa hiyo yenye kurasa 11 katika mkutano wa tawi, uliofanyika juzi Kimara Matangini, Katibu wa UV-CCM wa tawi hilo Asenga Abubakar alisema vigogo hao wamechangia kuiweka CCM katika hali mbaya kutokana na tuhuma za ufisadi.

    "Kama tunakipenda chama, lazima tuseme ukweli na chama kijivue gamba kama alivyosema Mwenyekiti Rais wetu Dk Jakaya Kikwete kwenye mkutano wa kusherehekea miaka 34 ya CCM.

    "Tunashauri uchunguzi wa kina ufanyike katika ushiriki wao katika mikataba ya kampuni ya kufua umeme wa dharura ya Richmond, Dowans, mkataba wa madini wa Buzwagi, ununuzi wa Rada na Ndege ya rais kwani ni aibu kubwa kwa baadhi ya watu hawa kuendelea kuwa wajumbe wa kamati kuu na ile ya maadili, achilia mbali uanachama wa CCM,"alisema.


    Vijana hao walishauri chama kuunda kitengo cha uchunguzi juu ya mwenendo wa wanachama wao na vigogo na kusema kweli juu ya majibu na matatizo yanayoikabili CCM.


    Alisema idadi ya watu wanaokichukia chama imezidi kuongozeka na hilo ni kutokana na wananchi kutoridhishwa na mambo yanayotokea katika uongozi wa juu wa chama hicho.


    Kuhusu uongozi wa juu vijana hao waliwatupia lawama kuwa kitendo chao cha kubadili majina ya wagombea na kuwaacha wagombea wanaokubalika kwa wananchi ni chanzo cha wananchi kuichukia CCM.


    Akizungumzia hali ya kisiasa Abubakari alisema ni mbaya na imevurugwa wakati wa kura za maoni.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Wenyewe ni watotowa mafisadi na wamesomeshwa na pesa za kifisadi sasa wanadhani kuna litakoendelea au kujikosha tu!
     
  3. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli inawezekana lakini mbona ni marafiki zetu sana? tena ni wamoja wa vikao vikubwa vya chama mtawatoaje?
     
  4. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wanafurahisha genge la walanguzi
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Shigela ni kituko kabisa... sielewi huwa hata anaongea nini
     
  6. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi sielewi hawa makatibu wa CCM na UVCCM upeo wao wa kufikiri na kutunza kumbukumbu ukoje.
    Kila mara utasikia wanatoa kauli tata,mbaya zaidi nyingine zinapingana na zile walizotoa awali.
    Hivi hawana msimamo?
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,904
    Likes Received: 1,347
    Trophy Points: 280
    unapotaja mafisadi unakuwa umemtaja hadi kikwete,..hawa vijana hawajipendi
     
  8. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    UVCCM ni mfa maji, tena kifo cha mende!
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi toto ziko cheza na fire bana....Mbona wanapingana na baba yao ambae amewahi kusema hawa sio mafisadi kwa kuwa mahakama haijasema hivyo? Au wao tayari wamekuwa mahakama? Shigela ndo Chief Judge nini?

    CHICHIEMU kwa kujigeuka bana, mpaka wanatia raha.....

    Anyway, wakitaka wawatimue chamani waanze na yule anaewakumbatia na kuwafagilia kila kona kuwa wao ni watu safi kwa kuwa mahakama haijathibitisha kuwa wao ni majambazi...........I Think you know the man
     
  10. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mamaaa, anaitwa Asenga, wasije mpotezea kwa kusema katumwa na wachaga wenzake...hahaa
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Jinsi sinema hii inavyoendelea, nabashili kuwa sasa umekaribia muda wa kuanza kufukuzana kwenye chama chao!!
     
  12. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    UVCCM waache unafiki, hawawezi kuwafukuza wala kuishinikiza CCM kuwafukuza mafisadi kwa kuwa wao wenyewe wamejaa na wanafadhiliwa na kusimamiwa na mafisadi:

    1. M/Kiti wa bodi ya wadhamini wa UVCCM ni Edward Lowassa?mtanzania gani kwa sasa ana imani nae kama sio fisadi?

    2. Kamanda wa UVCCM ni Kingunge Mwiru, mzee aliacha kuamini siasa za ujamaa na kuwa Fisadi mkuu (Bepari) nani asiyejua kampuni yake ilikuwa inachukua viingilio pale ubungo na kuipa manispaa kwa siku millioni lakini mara baada ya kupokonywa tenda manispaa yenyewe ikawa inakusanya zaidi ua million 5 kwa siku

    3. Kamati kuu yenyewe ya chama imejaa mafisadi, mfano Rostam Azizi, Andrew Chenge ambaye ndio m/kiti wa kamati ya maadili ya chama

    wawe wa kweli sasa wataanzia wapi kuwafukuza?Sitta alijaribu kuwachemsha akiwa spika walivyokwenda katika kikao cha halmashauri kuu wakata kumvua uanachama, hii si dhahiri kuwa wanwalinda mafisadi?inahitaji Degree kulitambua hilo?
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    huwezi kuwaelewa kaka! Wao wenyewe hawaelewani. Misimamo wanayosoma sio waliyojadiliana na kukubaliana bali ni yale waliyotumwa! Kwavile kila fisadi anawatu wake ndio maana misimamo haifanani. Badala wakae wajadiliane within the area ya maadili ya chama, wanakaa na kusoma yale waliyotumwa! Thats y chama kimekufa na sasa kila mtu anatafuta pakushika.
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
     
  15. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Najiuliza atae baki ni nani?..................anyway..............Waache watusafishie njia........
     
  16. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe nyie hamjaelewa.... kwao fisadi ni Mwakyembe,Sitta,Ole Sendeka na Mama Kilango soma hapo na umuangalie nyendo zake shigella ndo utajua analengawakina nani. El fin
     
  17. D

    Data na Biti Member

    #17
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Ah hao wenyewe wanasapoti mafisadi itakuaje wanataka mafisadi wafukuzwe uanachama ...hiyo ni kama wanajifurahisha..
     
  18. mwanaharakati m

    mwanaharakati m Member

    #18
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UVCCM imechoka, haiuziki kama kofia za polisi
     
  19. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sasa hapa kuna utata " wanaokosa maadili NI mafisadi" (according to Shigela) that means kuna watu wanaokosa maadili CCM then wannakuwa mafisadi! sio kwamba wamekuwa mafisadi then so wamekosa maadili!kazi ipo
     
  20. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yes, I know him very well, he must be sucked
     
Loading...